xin tư vấn giúp cốt vợt Anrdo fibercomp

vinh tuong

Hạ Sỹ
Mình đang đánh cốt Defence, một láng một gai dài với lối đánh gần bàn vẫy trái và bat phải nhưng với cốt Defence mặt trái khó kiểm soát vì cảm giác hơi bị nảy. Mình định đổi sang cốt Anrdo fibercomp nhưng không biết có họp không, nhờ anh em đã từng sử dụng cốt này vui lòng tư vấn giúp mình với nha. Thanks, chúc anh em trong diễn đàn nhiều sức khỏe.

thuanlacsg

Đại Tá
Mình đang đánh cốt Defence, một láng một gai dài với lối đánh gần bàn vẫy trái và bat phải nhưng với cốt Defence mặt trái khó kiểm soát vì cảm giác hơi bị nảy. Mình định đổi sang cốt Anrdo fibercomp nhưng không biết có họp không, nhờ anh em đã từng sử dụng cốt này vui lòng tư vấn giúp mình với nha. Thanks, chúc anh em trong diễn đàn nhiều sức khỏe.

Rất nhiều người chơi gai dài đang sử dụng Aero soft carbon của Cornilleau. Giá 1280. Nhẹ 70-75gr và cảm giác vào Gai dài rất ngọt ko bị quá nẩy

Dũng Cửu

Đại Tá
Với những người chơi gai dài đa số mọi người khi sử dụng FIBERCOMP có thể dễ dàng điều chỉnh & dễ hợp khi chơi bởi cây này sử dụng sợi composite ( sợi tổng hợp) tăng sự cảm nhận + độ ổn định cho người chơi gai :)

Bình luận từ Facebook