Xin tư vấn cốt vợt DHS PG7

Hưng MaGa

Binh Nhì
Chào các bác, em mới tập chơi bóng bàn được 1 năm, giờ chơi cũng kha khá rồi, e kinh tế không được tốt nên muốn chọn cây vợt rẻ thôi(<2tr). E muốn sắm cây DHS PG7 vì thấy giới thiệu khá tốt, nhưng thực chất không biết thế nào xin các bác có kinh nghiệm chỉ giáo. Loại cốt này dùng với mút nào thì tốt, em đinh mua mút volcano, e chơi công 2 tay đều được. So với các cây Topspeed và liberty thì thế nào các bác.

lion

Đại Tá
Bác nên vào hội PG7 xem, không nên lập topic mới để hỏi như vậy vừa khiến mọi
người mất thời gian trả lời, bác vừa không thu được kết quả như mong muốn đâu.

Giật Không Xoáy

Thượng Sỹ
Chào các bác, em mới tập chơi bóng bàn được 1 năm, giờ chơi cũng kha khá rồi, e kinh tế không được tốt nên muốn chọn cây vợt rẻ thôi(<2tr). E muốn sắm cây DHS PG7 vì thấy giới thiệu khá tốt, nhưng thực chất không biết thế nào xin các bác có kinh nghiệm chỉ giáo. Loại cốt này dùng với mút nào thì tốt, em đinh mua mút volcano, e chơi công 2 tay đều được. So với các cây Topspeed và liberty thì thế nào các bác.
PG7 ; 750k; Raska 7; 750 k; Yinhe Moon: 390 K là đáp ứng yêu cầu của bác < 2tr.
Tôi đang dùng một cây và khá ổn.

chaunguyen

Đại Tá
Di suot cuoc doi moi ngam nghi rang cai 500k van tot hon cao 50000k. Dang long that.

Bình luận từ Facebook