xin tư vấn chọn vợt

duong46

Binh Nhì
Chào các bác,e đánh bb cũng lâu nhưng bỏ 1 thời gian,mới tập đều lại được tầm 2 tháng.Đang có ý định sắm 1 cái vợt để nâng cao tay nghề:D.E đang phân vân giữa Topspeed của giant dragon vs rapid gun của tibhar.Các bác tư vấn giúp e vs,hay giới thiệu cho e cái cốt nào cũng tầm tiền như thế.E chủ yếu giật trái phải,gò cắt chưa tốt cho lắm.Các bác giúp e vs,thank nhiều lắm...:D

MaiXuanViet

Moderator
1 phiếu nữa cho topspeed! tầm giá của cốt gỗ dưới 1tr thì ít cây nào qua được Topspeed. Vợt rất cân đối, điều khiển rất tốt mà tốc độ vẫn đảm bảo. Phải nói chất lượng của Topspeed vượt xa cái giá 590k.
Theo thông tin từ nhà phân phối Giant Dragon thì tuyển năng khiếu của Trung Quốc cũng được tài trợ chủ yếu là cốt topspeed để tập luyện :)

duong46

Binh Nhì
cám ơn các bác nhìu lắm...:D.Mà sẵn tiện các bác tư vấn luôn cho e nên dán mặt ji cho topspeed để có thể khắc phục điểm yếu cũng như phát huy điểm mạnh của cái cốt đấy...:).Vs lại e ở hp,bác nào biết địa chỉ bán vợt uy tín ở hp thì giới thiệu lun cho e nhé.Thank:)

MaiXuanViet

Moderator
cám ơn các bác nhìu lắm...:D.Mà sẵn tiện các bác tư vấn luôn cho e nên dán mặt ji cho topspeed để có thể khắc phục điểm yếu cũng như phát huy điểm mạnh của cái cốt đấy...:).Vs lại e ở hp,bác nào biết địa chỉ bán vợt uy tín ở hp thì giới thiệu lun cho e nhé.Thank:)

Cốt 590k thì chơi mút tầm giá dưới 500k cho hợp chứ mút đắt hơn vợt thì cũng...kỳ.hihi. G3 Gold, Saviga, Saviga Special là các mút theo mình thấy là tốt nhất với tầm giá sinh viên hợp với Topspeed. :)

chajen_HD

Đại Uý
Ban co tham khao Avalox P500 ko,minh du 1 cay, cot thuan go de choi va rat can bang giua toc do va kiem soat..neu thich ban goi minh:01672678384 (cot con moi 95% chua sut seo, tang luon 1 mat Tenergy05 ghep con rat tot..850k)

Bình luận từ Facebook