Xin tư vấn chọn Primorac hay Sadius?

chichkidao

Moderator
Mình đã từng chơi 2 cây này.theo cảm nhận của mình thì tốc độ 2 cây gần như nhau.còn về cảm giác thì pri nhỉnh hơn 1 tí.pri mặt bé hơn nên sau này mua mút dễ hơn sar.nên mình nghiêng về pri hơn.

tap_choi

Trung Sỹ
Bác ơi, tốc độ của Primorac kém hơn nhiều
em đã dùng cả 2 em này cùng lúc rồi
Cò tùy vào lối đánh của bạn để chọn vợt nữa

tuyetvu79

Đại Tá
sar.....sar....sar.....sar....sar.....sar....sar.....sar....sar.....sar....sar.....sar....sar.....sar....!
mua...sar.....sar....sar.....sar....sar.....sar....sar.....sar....đi nha..!
sau này bàn lại kòn có giá hơn....

Sobat

Trung Uý
Bác có ở HN đến CLB Cổ Nhuế em cho tets thử cả 2 vợt, em có 3 em Sar 2 k seri, 1 em có seri - 1 em Pri có seri toàn tem đồng.

Tuancoi

Thượng Sỹ
Em nghiêng về bên primorac, cảm giác tốt hơn, hy sinh 1 chút tốc độ nên chọn cây pri tem đồng vì rất nhẹ và nẩy :D , e còn 2 cây bác máu em gửi ảnh cho

Thachdaigia

Trung Uý
còn tùy thuộc vào bạn đang chơi cốt gì; nhưng minh sẽ chọn Sar, tem đồng thì tốt nhất.bạn sẽ không phải hốihanjaj khi chọn Sar đâu nhé.

tap_choi

Trung Sỹ
Bác thachdaigia đã có Sar tem đồng chưa?
Em có 2 cây không số đó
Khi nào dùng W.S xong giải nhớ để lại cho em nhé! à mà giao lưu được càng tốt
còn tùy thuộc vào bạn đang chơi cốt gì; nhưng minh sẽ chọn Sar, tem đồng thì tốt nhất.bạn sẽ không phải hốihanjaj khi chọn Sar đâu nhé.

tap_choi

Trung Sỹ
Theo mình bạn nên chọn Sar đi. đánh tốc độ hơn. Muốn đổi bán dễ hơn và không mất giá
Còn nếu mới vào nghề thì chon Pri đi, dễ chơi hơn

Thachdaigia

Trung Uý
Bác thachdaigia đã có Sar tem đồng chưa?
Em có 2 cây không số đó
Khi nào dùng W.S xong giải nhớ để lại cho em nhé! à mà giao lưu được càng tốt
ok bạn, xong giải của ngành tổ chức minh sẽ để lại cho bạn; hôm qua minh đã thu chơi em W.schlager rồi, tuyệt với luôn, giạt phải cực mạnh, bóng đi cắm và rất khó kê, giât trái tay thi dễ vào bàn hơn Sar.

tap_choi

Trung Sỹ
Bác cho em số dt đi
để còn tiện liên lạc.
bao giờ bác bán thế?
ok bạn, xong giải của ngành tổ chức minh sẽ để lại cho bạn; hôm qua minh đã thu chơi em W.schlager rồi, tuyệt với luôn, giạt phải cực mạnh, bóng đi cắm và rất khó kê, giât trái tay thi dễ vào bàn hơn Sar.

Bình luận từ Facebook