Xin Tư vấn bh cho timoboll alc

trandung.5784

Thượng Sỹ
Mình cũng mới lấy em này fh ten 05 ok. Bh xiom vega europe thấy giật trái cảm giác xịt sao ấy rất khó đánh, trước mình choi e Triber K bh bacuda thấy khá ổn, các bác cho hỏi vậy là do cốt hay do lắp mặt bh sai. Thanks

trandung.5784

Thượng Sỹ
có mặt nào rẻ hơn k các bác chứ chơi 2 mặt ten thì tốn quá hix. Tiên cho em hỏi luôn
xiom vega europe thì sao bác nào đánh qua cho mấy lời nx em nó vói, em thấy mặt này khó đánh vậy

thethao

Đại Tá
Mình cũng mới lấy em này fh ten 05 ok. Bh xiom vega europe thấy giật trái cảm giác xịt sao ấy rất khó đánh, trước mình choi e Triber K bh bacuda thấy khá ổn, các bác cho hỏi vậy là do cốt hay do lắp mặt bh sai. Thanks
BH: Xiom 4 asia di b, danh ok lam

trandung.5784

Thượng Sỹ
Mình thấy về tốc độ: T64 > T80 > T05,
Về độ xoáy: T05 > T80 > T64,
Cân nặng: T05 > T80 > T64,
Độ cứng: T05 > T80 > T64,
T80 nằm ở giữa, T05 là cứng nhất, T64 tốc độ cao nhất và mềm hơn hai loại kia bác nhé.
cái này thấy gì đó sai sai nhỉ? cứng nhất thì tốc đọ phải cao nhất chứ

trungkienvt

Trung Sỹ
cái này thấy gì đó sai sai nhỉ? cứng nhất thì tốc đọ phải cao nhất chứ
Chi tiết đây bác ơi:
Tenergy 64
Speed (tốc độ): 13.5
Spin (độ xoáy): 10.5
Tenergy 05
Speed (tốc độ): 13
Spin (độ xoáy): 11.5

Về tốc độ thì 64 cao nhất, độ xoáy thì 05 cao nhất, còn 80 nằm ở giữa bác nhé.

tiachop

Thượng Tá
Triber K tốc độ còn nhỉnh hơn TMB ZLC nên bạn sang TMB ALC thì sẽ cảm thấy xịt hơn.
Bạn có thể dùng Aeolus 425 bạn nhé, hoặc Blitz solf đánh BH cũng rất tốt!
Nếu rơ chặn đẩy BH thì dùng Blitz soft, còn nếu gò giật thì nên dùng Blitz 2010.

Bình luận từ Facebook