Xin trân trỌng cẢm Ơn sát thỦ@ Đã thiẾt kẾ và thi công ngôi nhà mỸ mãn

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Xin trân trọng cảm ơn Satthu@ và Công ty cPKT MGSU ( các ACE trên diễn đàn đã tham gia góp ý )đã thiết kế và thi công cho gia đình mình 01 ngôi nhà mỹ mãn hợp lý công năng sử dụng kết hợp với phong thủy . sau 09 tháng thi công đến nay đã hoàn thành . Xin trân trọng cảm ơn và chúc ACE mạnh khỏe - CTy MGSU ngày càng phát triển bền vững .Một số hình ảnh nhà :

url=http://www.upanh.com/2012-09-30-124_upanh/v/8rm03g9c8sv.htm][
[/url]

Last edited:

Radical

Moderator
Nhà anh đẹp quá. Chiếc xế nho nhỏ là Getz hả anh ??? Ui.... niềm mơ ước của em.

Chúc gia đình anh gặp nhiều may mắn với nhà mới.

Last edited:

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Nhà anh đẹp quá. Chiếc xế nho nhỏ là Getz hả anh ??? Ui.... niềm mơ ước của em.

Chúc gia đình anh gặp nhiều may mắn với nhà mới.

Cảm ơn em . đúng rồi đó Anh đi làm cách nhà 25Km nên mua xe này đi 4 năm rồi vì nó bình dân hợp túi tiền . được cái tiết kiêm xăng và an toàn vì có túi khí và phanh ABS .. thỉnh thoảng đi giao lưu ở xa là 5 ACE lên đường vô tư luôn thích ở đâu là ngủ lại chơi hôm sau mới về .

HUNGTRINHHB

Đại Uý
giải Agribank 16 tỉnh đồng bằng bắc bộ hình như cuối tuần đánh phải ko bác
Anh không nắm rõ lắm vì Anh tham gia giải AGRIBANK các tỉnh miền núi và trung du bắc bộ (15 tỉnh) tại Thái nguyên từ 05-07/10/2012. miền bắc chia 04 khu vực . riêng hà nội chia làm hai khu vực nữa . hình như HÀ nội đánh xong rồi .

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Chúc mừng bác có nhà đẹp.
A e HN vẫn nhớ giọng Karaoke của bác tại Chym Cú HN đấy nhé.
Cảm ơn Chú nhiều râu . không biết đến bao giờ mới lại có chim cú 9 nhỉ . Lần trước hẹn đánh với Chú nhưng bận không tham dự được tiếc quá . thử xem zơ vợt dọc khó chịu đến mức nào .

Bình luận từ Facebook