Xin thông tin về thành viên wh_qn87

Nguoidaukho

Binh Nhì
Mình và wh_qn87 đã gặp nhau 1 lần ở tp Thái Nguyên. Sau đó có fb của nhau, mình có thỉnh thoảng nói chuyện về bóng bàn. Cách đây mấy tháng mình có mượn của của wh_qn87 (tên cậu ấy là Hòa thì phải) cốt HaoIII để trải nghiệm và đánh giải. Giờ mình muốn trả lại nhưng không liên lạc với cậu ấy đc vì fb đã khóa còn số điện thoại không liên lạc được. Anh em nào ở Thái Nguyên biết về Hòa cho mình xin địa chỉ cụ thể hoặc số điện thoại của Hòa để mình liên lạc, sắp tết rồi mình ko muốn mượn đồ của ai cả. Mình rất cảm ơn

o3ma

Đại Tá
Mình và wh_qn87 đã gặp nhau 1 lần ở tp Thái Nguyên. Sau đó có fb của nhau, mình có thỉnh thoảng nói chuyện về bóng bàn. Cách đây mấy tháng mình có mượn của của wh_qn87 (tên cậu ấy là Hòa thì phải) cốt HaoIII để trải nghiệm và đánh giải. Giờ mình muốn trả lại nhưng không liên lạc với cậu ấy đc vì fb đã khóa còn số điện thoại không liên lạc được. Anh em nào ở Thái Nguyên biết về Hòa cho mình xin địa chỉ cụ thể hoặc số điện thoại của Hòa để mình liên lạc, sắp tết rồi mình ko muốn mượn đồ của ai cả. Mình rất cảm ơn
Mem này tên là Hoá (Vũ Văn Hoá) làm ở Quảng Ninh. Đây là thông tin của Mr Hoá.
Vũ Văn Hóa, P. Kế Hoạch, Cty Xây dựng mỏ hầm lò II - TKV, P.QTrung, tp Uông Bí, QNinh. Sdt 0936881487/ 0904810487
Số điện thoại 0904...tớ vừa alo xong, ngon.

o3ma

Đại Tá
Cậu này ở Quảng Ninh ah? Vậy mà mình cứ tưởng ở Thái Nguyên. Cảm ơn bạn nhé
Ko có gì, mà khả năng cao qua tết bạn mới gửi trả được vì giờ các chỗ nhận chuyển phát chắc ko nhận nữa rồi. :)

Nguoidaukho

Binh Nhì
Mình vừa liên lạc được rồi. Thì ra số điện thoại trong máy của mình sai 1 số so với số bạn vừa cho. Bó tay với ông kia, nhiều cốt quá hay sao mà không nhớ mình có bao nhiêu cốt nữa. Mai mình gửi nên vẫn tính là mình trả cho người ta rồii.

LMC

Trung Tá
Mình vừa liên lạc được rồi. Thì ra số điện thoại trong máy của mình sai 1 số so với số bạn vừa cho. Bó tay với ông kia, nhiều cốt quá hay sao mà không nhớ mình có bao nhiêu cốt nữa. Mai mình gửi nên vẫn tính là mình trả cho người ta rồii.
Thằng này chơi cùng clb với mình

lamtq

Đại Tá
MƯợn mà ngta ko đòi thì mình cứ dùng bét cmn tè lè nhè đi bác

Nguoidaukho

Binh Nhì
MƯợn mà ngta ko đòi thì mình cứ dùng bét cmn tè lè nhè đi bác
Ông này có vẻ đại gia lắm nên không để ý đến mấy thứ "vặt vãnh" đấy. Với lại mình là dân làm ăn nên kiêng mượn đồ của người khác qua tết. Hôm qua gọi mà nhắc mãi ông ấy mới nhớ ra là đã cho mình mượn cây HaoIII này.

Trainee

Đại Tá
Sợ vợ không cho đi nên bỏ thôi. Tốt nhất nên bỏ cho êm ấm cửa nhà.
Cuộc đời có dài đâu, có lắm thú vui đâu mà cứ phải sống chịu đựng nhỉ? :D
Hay chịu đựng đó là niềm hạnh phúc, tự hào, thôi thì cũng đành chịu! :)

• Like
Reactions: LMC

Bình luận từ Facebook