Xin Review + Tư Vấn dòng Cornilleou cho TMB ZLC

lehuy2507

Đại Tá
Hi C.Bác,

Mình có tham khảo trên diễn đàn và được biết dòng Cornilleou đánh hợp với TMB ZLC . Bác nào đã & đang trải nghiệm dòng này với TMB ZLC vui lòng cho mình xin review với ạ :)

Lối đánh của mình là : Công phải , chặn đẩy trái và đang tập vẩy trái

Combo đang chơi : FH: Ten 80/ BH: Target 45

Rất mong nhận được sự hỗ trợ từ C. Bác . Mình xin chân thành cảm ơn !

Thân ,
Lê Huy ;)

ngoclinhsport

Trung Uý
Hi C.Bác,

Mình có tham khảo trên diễn đàn và được biết dòng Cornilleou đánh hợp với TMB ZLC . Bác nào đã & đang trải nghiệm dòng này với TMB ZLC vui lòng cho mình xin review với ạ :)

Thân ,
Lê Huy ;)
em ơi combo đó hay đấy,đánh trái, phải đều target 45 đi. vừa cân đối , lại cực hay, siêu bền

lehuy2507

Đại Tá
ZLC đánh cảm giác thế nào pác, cây vợt sắp tới trong bộ sưu tập của mình chắc là ZLC:D:D:D
Hi Bác,

Em xin review mà Bác hỏi ngược lại Em :(

em ơi combo đó hay đấy,đánh trái, phải đều target 45 đi. vừa cân đối , lại cực hay, siêu bền

Dạ. Thanks Anh ;) . Anh đánh Combo đó chưa ạ ? Cảm giác thế nào Anh . Giờ thấy Target Pro mới ra làm Em tung hứng quá :D

lehuy2507

Đại Tá
Mình nghĩ bác nên chọn Pro Gt cho bên phải nhé! Mình cũng đang dùng combo Timoboll ZLC và mặt Pro Gt cho những cú giật rất uy lực nhưng lại kiểm soát tốt khi phòng thủ nhé!
Hi Anh,

Cảm ơn Anh đã tư vấn . Em sẽ thử mặt Target Pro này ạ :) . Vậy còn BH thì Anh dùng mặt gì Anh ? Em đang đánh Target 45 , thấy khá ok , hay hơn Hexer Duro thường dùng, nhưng cắt thì không nặng bằng :D

Duy_kientruc

Trung Sỹ
Mình thì đánh động tác Đờ mi nên thích đánh trái với mút mềm nên chọn Target 42,5! Lúc trước mình đánh Rakza 7 Soft nhưng sau này thấy Target có độ bền vượt trội hơn hẳn! Lúc trước mình có chơi Target 45 cả tuned và không tuned nhưng vẫn không có cảm giác tốt!

lehuy2507

Đại Tá
Mình thì đánh động tác Đờ mi nên thích đánh trái với mút mềm nên chọn Target 42,5! Lúc trước mình đánh Rakza 7 Soft nhưng sau này thấy Target có độ bền vượt trội hơn hẳn! Lúc trước mình có chơi Target 45 cả tuned và không tuned nhưng vẫn không có cảm giác tốt!
Hi Anh,

Cảm ơn lời góp ý chân thành của Anh . Em muốn liện hệ với Anh để xin thêm ý kiến của Anh mà tìm số Dt trong Profile không thấy ạ

Anh vui lòng cho Em số Dt hoặc nhắn tin qua số Em theo chữ ký với Anh nhé

Thanks Anh

huymdt

Thượng Tá
Hi C.Bác,

Thân ,
Lê Huy ;)
Combo đấy hay rồi còn lăn tăn gì nữa Huy ơi ;). Chiều nay a ra sân thử T80 đây! Chắc hợp vì a cũng chiến T05 và T64 hết rồi, cả hai đều có ưu nhược nên T80 chắc trung hoà điểm ưu nhược đó ;). Đổi Target Pro đi chuyển Target 45 qua a thử luôn nhé ehehe.

huymdt

Thượng Tá
Hi Anh,

Cảm ơn Anh đã tư vấn . Em sẽ thử mặt Target Pro này ạ :) . Vậy còn BH thì Anh dùng mặt gì Anh ? Em đang đánh Target 45 , thấy khá ok , hay hơn Hexer Duro thường dùng, nhưng cắt thì không nặng bằng :D
Muốn thay để nâng quả cắt nặng thì chắc làm em T05 hoặc 05FX thôi, lăn tăn mấy món khác lại luẩn quẩn không lối thoát giờ ehehe ;).

Duy_kientruc

Trung Sỹ
Mình không biết lối đánh của bạn thế nào chứ mình chơi Ten 05, 64 và cả 80 nhưng không phát huy được cú giật uy lực! Nhưng khi chơi Target Pro GT lại có được cú giật uy lực và xử lý bóng trong bàn rất tốt! Đôi lời chia sẻ cảm giác thôi chứ mình không quảng cáo hay buôn bán gì cả! Số điện thoại của mình 0933084548!

huymdt

Thượng Tá
Hi C.Bác,

Thân ,
Lê Huy ;)
Ten 80 ghép TMB ZLC tuyệt vời, bám xoáy và giải quyết được vấn đề kém tốc độ của T05. Cảm giác bóng khi chơi với T80 cũng rất tuyệt... hiện a "tạm" chốt TMB zlc (T80 + T05FX) một thời gian để chữa viêm màng túi rồi lăn tăn tiếp ehehe ;).

lehuy2507

Đại Tá
Ten 80 ghép TMB ZLC tuyệt vời, bám xoáy và giải quyết được vấn đề kém tốc độ của T05. Cảm giác bóng khi chơi với T80 cũng rất tuyệt... hiện a "tạm" chốt TMB zlc (T80 + T05FX) một thời gian để chữa viêm màng túi rồi lăn tăn tiếp ehehe ;).
Vậy là sau khi có chuột bạch thử nghiệm , anh ấy đã quay lại và lợi hại hơn xưa :D . Giờ thì để Em thử Target Pro rồi báo nốt cho Anh nhé :D:D

huymdt

Thượng Tá
Vậy là sau khi có chuột bạch thử nghiệm , anh ấy đã quay lại và lợi hại hơn xưa :D . Giờ thì để Em thử Target Pro rồi báo nốt cho Anh nhé :D:D
Eko Huy :D! Cả nhân loại và riêng bản thân a luôn cảm ơn những "chú chuột bạch" dễ thương ;) ;).

Bình luận từ Facebook