xin review so sánh giữa cabonado 190 vs rosewood 7 vs amultart ạ

traicauvong_bg

Đại Tá
như tiêu đề bác nào đã từng dùng 3 cốt trên cho e xin ít cảm nhận ạ, e đang phân vân giữa rw7 và 190 mà chưa biết chọn cây nào ạ :D
3 cây trên thì chỉ có rosewood 7 chưa đc thử, amultart thì ko nói mọi người cũng biết rồi, có cây 190 thì ít a e chơi, cây 190 đc test qua thấy tốc độ khá, bám xoáy tốt, đặc biệt giật bóng rất chăc tay, ngoại hình đẹp, đặc tay a e nào to sẽ thích loại cán của cây 190 này, mình cảm giác đây là cây vợt thiên bên phải nhiều hơn

gachip

Đại Uý
3 cây trên thì chỉ có rosewood 7 chưa đc thử, amultart thì ko nói mọi người cũng biết rồi, có cây 190 thì ít a e chơi, cây 190 đc test qua thấy tốc độ khá, bám xoáy tốt, đặc biệt giật bóng rất chăc tay, ngoại hình đẹp, đặc tay a e nào to sẽ thích loại cán của cây 190 này, mình cảm giác đây là cây vợt thiên bên phải nhiều hơn
vậy giữa cây 145 và 190 cây nào tốc độ nhanh hơn hả bác :( e đang muốn đổi kiếm để đổi vận đây :(

nanakizhang

Đại Tá
Đang đánh dòng Bướm, chuyển qua Stiga ko nên bác ơi...sẽ dẫn đến 2 tình trạng chung mà mọi người trong đó có mình gặp phải:
1. Loạn đao tâm pháp nhập.
2. Trở thành con nghiện Stiga.
:D

gachip

Đại Uý
Trc e cũng đc đánh qua cây 145 đc 5p, e đang phân vân ko biết nên lấy 145 hay 190 nữa ạ vì ko biết cây nào tốc độ nhanh hơn ạ, tham khảo nhiều nhưng mỗi ng nói 1 kiểu :(

Bình luận từ Facebook