Xin review mút vợt TSP agrit speed

bantaylua

Đại Uý
Anh em nào chơi mặt này rồi cho mình xin tí thông tin cảm nhận nhé, đặc biệt là thông tin về độ cứng của mút khi so với ten 64 và hexer HD thì càng tốt. Xin cảm ơn.

HungGL

Đại Tá
Anh em nào chơi mặt này rồi cho mình xin tí thông tin cảm nhận nhé, đặc biệt là thông tin về độ cứng của mút khi so với ten 64 và hexer HD thì càng tốt. Xin cảm ơn.
Mặt này mình từng đánh cách đây 4 năm! Nó cứng hơn 64 nhưng mềm hơn HD chút!
Nói chung hợp FH hơn!

xukaka

Đại Tá
Nếu đẳng cấp hơn chơi TSP dòng Ventus nhé bạn. Nhanh và cứng nhất là Ventus Speed, cứng tầm Ten 05, nhanh hơn Ten 05. Còn Tốc vừa phải và mềm đánh trái thì có Ventes Sprin mềm ngang Ten 64 và Ventus Soft.
Ví dụ: Cây Primorac Carbon thì có thể dùng 2 mặt Ventus Sprin. Sardius thì FH là Ventus Sprin, BH là Ventus soft.

Daoky09

Đại Tá
Mình đã từng chơi cả 4 loại của TSP là Rise, Rise speed, Agrit, Agrit speed ( hiện vẫn đang chơi mặt này ). Một số thông tin đến bạn như sau: Tất cả đều rẻ, nhẹ, dễ chơi cả FH lẫn BH ( Tuy không xuất sắc lắm, nhưng cũng không tồi ). Riêng Agrit Speed tốc độ cao nhất, gần bằng Ten 64, bám xoáy khá tốt cũng gần bằng Ten64, độ cứng cũng gần bằng Ten 64. Còn Hexer HD thì chắc bạn cũng biết là cứng hơn Ten 64 rồi, mình khỏi phải so sánh nữa.

AndroCS7

Đại Tá
Nếu bác cần mặt TSP agrit thì pm m, m đang có mấy cặp agrit 99% kích thước vừa sar giá đẹp. Thanks :D

Bình luận từ Facebook