Xin review cốt Primorac-CS

dragonlinh

Thượng Sỹ
Xin các bác cho nhà iem xin ít rì viu cây Primorac-CS ợ (không phải Primorac carbon nhé). Cây này hợp lối chơi nào? Kết hợp combo thế nào?

boll_boll

Moderator
CS là tên loại cán thìa tròn kiểu TQ. Tên của cây này là Butterfly Primorac, cấu trúc 5 lớp gỗ, cảm giác đầm và hơi chậm, đánh hợp với rơ lấy xoáy làm chủ đạo và đều bóng. Nên kết hợp với mút cứng vừa đến cứng, có thể dùng đánh mặt Tàu. Cây này cũng là một trong những cây kinh điển đc nhiều người khen (tất nhiên là ở nc ngoài khen chứ VN thì chê). Giá hồi trước ở VN tầm 350k, giờ chắc ít nhất cũng 1 chai rồi.
Hình em nó đây

dragonlinh

Thượng Sỹ
CS là tên loại cán thìa tròn kiểu TQ. Tên của cây này là Butterfly Primorac, cấu trúc 5 lớp gỗ, cảm giác đầm và hơi chậm, đánh hợp với rơ lấy xoáy làm chủ đạo và đều bóng. Nên kết hợp với mút cứng vừa đến cứng, có thể dùng đánh mặt Tàu. Cây này cũng là một trong những cây kinh điển đc nhiều người khen (tất nhiên là ở nc ngoài khen chứ VN thì chê). Giá hồi trước ở VN tầm 350k, giờ chắc ít nhất cũng 1 chai rồi.
Hình em nó đây

Cám ơn bác. Tại em thấy trên cán nó ghi Primorac-CS, nhưng hình thì đúng, nó là cán FL. Tại em thấy nó có 5 lớp gỗ, mỏng (cũng chả biết gỗ gì luôn), cán cầm rất dễ chịu... nên muốn thử xem thế nào. Xem các shop thì chả shop nào có, rì viu thì có 1 vài trang nước ngoài nhưng cũng ít, mà chủ yếu rì viu cốt carbon...

lethanhcong147

Binh Nhất
Ô bác ơi,em tưởng CS là cán ngắn,để cầm dọc như Wang Hao mà.bên Dungbongban.com liệt vào hàng cốt của ng đánh dọc.hình ảnh cũng là cán ngắn,chứ k dài như hình phía trên bác ạ.

dragonlinh

Thượng Sỹ
Hôm rồi em dán thử 2 mặt 729 turned bằng baby oil, thấy đánh cũng được, control tốt, hơi rung, giật cắm...
Để hôm nào động trời, em dán thử mặt khác test xem thế nào...

Bình luận từ Facebook