Xin phép giao lưu 1 trận với ducphubb!

Status
Không mở trả lời sau này.

MaiXuanViet

Moderator
Thư gửi MaiXuanViet!
Nhớ lại 2 lần đấu bóng bàn năm xưa giữa ducphubb và MaiXuanViet cùng đều diễn ra bên dòng sông Dinh quê nhà cả hai, mỗi lần giao ước đấu 6 trận cho đã hơn nữa mới thể hiện được thực lực không để sự rủi may mà thua oan ức, mỗi trận đấu 5 ván thắng 3.
- Lần thứ nhất gặp nhau ducphubb thắng 4 trận thua 2 trận, thứ tự các trận được ghi tên của người thắng như sau:
+ ducphubb
+ ducphubb
+ MaiXuanViet
+ ducphubb
+ ducphubb
+MaiXuanViet
- Lần thứ hai cũng vậy ducphubb thắng 4 trận thua 2 trận, thứ tự được ghi tên người thắng như sau:
+ ducphubb
+ MaiXuanViet
+ ducphubb
+ MaiXuanViet
+ ducphubb
+ ducphubb
Như vậy MaiXuanViet còn nợ ducphubb 4 trận, nay đổi lại 1 trận duy nhất là chầu bia thì khó chiều ý lòng bạn quá!
Thôi có gì đi nữa mình cảm nhận bóng bàn của bạn tiến bộ từng ngày
Còn mình:
Bấy nhiêu chừng ấy đủ rồi
Tham chi một trận kẻo ngồi khóc than
Lỗi duyên trách bóng trách bàn
Để lòng thanh thản nhẹ nhàng Việt ơi

Bs Đức đúng là tâm hồn nhà thơ, trí nhớ tốt quá. Thật chứ em chỉ nhớ em thua 2 trận mỗi trận 6 hiệp mỗi hiệp 5 sec chứ chẳng nhớ dc tỉ số thế nào. Chỉ nhớ là tỉ số sắp xếp xen kẽ rất đẹp để ai cũng vui. ^^

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Nhà Bác Dr Minh Đức To đẹp sang trọng quá , mình có mơ ước cả mấy kiếp chắc cũng ko bao giờ đuoc 1 góc của Bác . hic .
Đây là Quà tặng bóng bàn- âm nhạc của bà xã cho chồng con đó bác Drhongson!

Last edited:

bao_pr

Binh Nhì
zị là ko có chầu nhậu nào diễn ra hết hả, thôi ráng đợi dịp sau e về quê mời a Hùng với bạn Việt đi nhậu thay bs Đức vậy :)

Drhongson

Đại Tá
Bây giò chắc Bảo sáng cửa hơn Việt rồi , chinh chiến nhiều nên lên tay quá mà .
Việt về quê chắc ít đánh hơn .

ducphubb

Thượng Sỹ
Hôm trước Việt có hỏi mình cần cốt vợt Hà Nội nhưng chưa có, hôm nay mình có 2 cốt vợt này Việt có lấy không?

bricephan

Binh Nhất
Dịp sau em về cũng hi vọng được bác sĩ Đức xuống núi tham gia giao lưu vài trận ^^
Dịp vừa rồi cũng chưa được đánh với bao_pr, bé Khánh, bé Đa, anh Hùng... Kì sau về phải rủ rê giao lưu cho hết anh tài, để có thua cũng lấy động lực qua đây tập tành mài kiếm tiếp hehe

MaiXuanViet

Moderator
Dịp sau em về cũng hi vọng được bác sĩ Đức xuống núi tham gia giao lưu vài trận ^^
Dịp vừa rồi cũng chưa được đánh với bao_pr, bé Khánh, bé Đa, anh Hùng... Kì sau về phải rủ rê giao lưu cho hết anh tài, để có thua cũng lấy động lực qua đây tập tành mài kiếm tiếp hehe

Em đã gác kiếm gác đao, cầm cưa máy bên BH chờ anh Minh về đây.hihi ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook