Xin nho a giup e voi a Dũng Cửu oi

dotbongban

Binh Nhì
Em chào Anh ạ!
Anh ạ, em mới chơi bóng bàn được vài năm, cũng biết đánh phải, đánh trái, tuy còn non nớt lắm ạ.
Em đang muốn mua một combo để đánh tốt hơn. Điểm yếu là trả giao bóng đối phương, đặc biệt là với những đường bóng lạ và dị một chút là e đứt luôn rồi, hi. Thế nên e xin nhờ a giúp e tư vấn nên dùng combo nào cho phù hợp ạ. ah, e đang sinh viên nên nghèo lắm ạ, tầm giá khoảng 2tr a nhé.
Em cám ơn Anh nhiều ạ!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Em chào Anh ạ!
Anh ạ, em mới chơi bóng bàn được vài năm, cũng biết đánh phải, đánh trái, tuy còn non nớt lắm ạ.
Em đang muốn mua một combo để đánh tốt hơn. Điểm yếu là trả giao bóng đối phương, đặc biệt là với những đường bóng lạ và dị một chút là e đứt luôn rồi, hi. Thế nên e xin nhờ a giúp e tư vấn nên dùng combo nào cho phù hợp ạ. ah, e đang sinh viên nên nghèo lắm ạ, tầm giá khoảng 2tr a nhé.
Em cám ơn Anh nhiều ạ!
Với giá 2 triệu em nên tập chung mua mặt vợt bên phải cho hiệu quả để tập luyện và thi đấu
PG 7 : FH : rasant turbo + BH : timoboll traiining ( 1tr750 )
JANUS ALC rồng xanh ( 990k ) + FH : Rasant turbo ( 900k ) + bh : timoboll tranning (150k) anh thiên về combo này cốt janus ALC chất lượng rất tốt
Janus Walnut : FH : hexer duro + bh : xiom musa

Bình luận từ Facebook