xin mọi người cho nhận xét 3 em sau em nào hay hơn?

BAC SUP

Đại Tá
mình đang quan tâm cốt tàu anh em nào đã dùng qua cho mình xin tý nhận xét:
-dhs king 3
-dhs hao 3
-dhs long 2
nếu so sánh với butterfly zhang jike alc nữa thì nên lựa chọn em nào?
xim cám ơn.

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
con này là con nào hả bác :))

em chẳng biết so thế nào, chẳng con nào giống con nào, chỉ biết khó đánh hơn TMB ZLC

BAC SUP

Đại Tá
con này là con nào hả bác :))

em chẳng biết so thế nào, chẳng con nào giống con nào, chỉ biết khó đánh hơn TMB ZLC
xin lỗi mình định hỏi em long 2 ,như cậu vừa nhận xét là hơn 2 con kia.(hao3-và king 3)
vì mình đang phân vân ZHANG JIKE ALC-LONG 2-KING 3-HAO 3

toantrang01088189

Đại Uý
Mấy con đó cháu đã từng chơi.Bác nên chọn ZHANG JIKE ALC dễ đánh và kiểm soát hơn.Hợp với tuổi già.Long 2 để kiểm soát và hoàn thiện thì mất thời gian nhưng ngon nhất đó Bác.^0^

BBHP

Trung Uý
Cháu đang chơi long3, zik alc , nửa năm trước có chơi long2 (được 2 tuần phải bán vội vì long2 khô khan va rất khó kiêm soát) . Theo ý kiên của cháu bác nên thử zik alc, thực sự rất đáng mua . So với tmb zlc cháu chơi cách đây 2 năm thì zjk alc cho cảm giác êm ái hơn, tạo xoaý tốt, tốc độ thì kém chút. Ko biết bác kết hợp mặt nhuư thế nào nên khó lựa chọn. Chúc bác sớm sở hữu dc bảo kiếm.

BAC SUP

Đại Tá
Cháu đang chơi long3, zik alc , nửa năm trước có chơi long2 (được 2 tuần phải bán vội vì long2 khô khan va rất khó kiêm soát) . Theo ý kiên của cháu bác nên thử zik alc, thực sự rất đáng mua . So với tmb zlc cháu chơi cách đây 2 năm thì zjk alc cho cảm giác êm ái hơn, tạo xoaý tốt, tốc độ thì kém chút. Ko biết bác kết hợp mặt nhuư thế nào nên khó lựa chọn. Chúc bác sớm sở hữu dc bảo kiếm.
ok cám ơn mình vừa quyết định và đã mua zhang jike alc fh tg3 bh super anti thử xem sao.

BBHP

Trung Uý
Bác chơi mặt tàu như vậy là ổn đáy bác ah. Mà cháu nhớ ko nhầm thì bác có cây super zjk zlc của bác Nhân rồi mà. Bác còn cây đó ko?

lamtq

Đại Tá
long 3 với blue chiến sao rồi e ui

BAC SUP

Đại Tá
Bác chơi mặt tàu như vậy là ổn đáy bác ah. Mà cháu nhớ ko nhầm thì bác có cây super zjk zlc của bác Nhân rồi mà. Bác còn cây đó ko?
cây đó bán rồi bạn ơi.
vừa đi thử vợt mới về FH TG3 NEO .BH SUPER ANTI mới thử được khoảng 30 phút ,cảm nhận ban đầu đúng là tốc độ hơi chậm khi đôi công (lực phải ra nhiều hơn) giật rất bám xoáy,bạt rất dễ ,nếu tăng lực tốc độ quá ổn.
độ kiểm soát bóng rất tốt ,bh chặn bóng ok ,bóng tụt nhanh hơn tmb ,ve trái ok.phát bóng có vẻ xoáy hơn.
nói chung là không ân hận khi tậu em này.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
cây đó bán rồi bạn ơi.
vừa đi thử vợt mới về FH TG3 NEO .BH SUPER ANTI mới thử được khoảng 30 phút ,cảm nhận ban đầu đúng là tốc độ hơi chậm khi đôi công (lực phải ra nhiều hơn) giật rất bám xoáy,bạt rất dễ ,nếu tăng lực tốc độ quá ổn.
độ kiểm soát bóng rất tốt ,bh chặn bóng ok ,bóng tụt nhanh hơn tmb ,ve trái ok.phát bóng có vẻ xoáy hơn.
nói chung là không ân hận khi tậu em này.
Cháu cũng chơi và sưu tập 1 mớ cốt nhưng cháu cũng không hối hận với em nó. Còn 1 cây FL ở nhà có lẽ cháu giữ lại quá bác à.

hocnghe

Thượng Sỹ
b cho mình xin đánh giá giữa zjk ALC và Long 3?

BBHP

Trung Uý
Thanks bạn đa quan tâm. Mình thực sự thích Zik alc vì mình đánh mặt tàu. Bán đi rồi lại phải mua lại, còn long3 ở với mình ko đc lâu vì ko để lại nhiều ấn tượng như Zik alc. Long3 Same same như zjkalc nhưng vi mình chơi cán st nên thích cán cầm zjk alc hơn. Bề ngoài long3 ko nam tính như zik alc ban ah .hi

Bình luận từ Facebook