Xin kinh nghiêm Đánh bóng Ăn trỘm hoẶc chƠi bẨn nhƯng vẪn Đúng luẬt

Sobat

Trung Uý
Cụ Hòa còn lịch sự chán đưa tay vuốt tóc xong giao bóng kiểu như Nadan quá kín đáo. Thời nay nghe giang hồ đồn có cụ đánh 2 mặt gai ở Hải Phòng vào những năm khoảng 2004 em mới tập tọe bóng lên lúc đó chưa thi đấu lên chưa biết mánh khóe lắm. 1 lần cụ thi đấu ở sới 333 Cầu Giấy (nay CLB thành chung cư rồi) sau khi đi nhặt bóng cụ lau bóng vào tất cho bóng sạch sau đó giao bóng đối phương giật bóng cắm ngay vào lưới nhìn vợt không thấy ướt nhưng cũng thấy có vết lờ mờ do đó không có bằng chứng để bắt giao lại bóng, 1 trận bóng chết mấy quả như thế lên nhiều người đâm nghi ngờ đố các Bác biết tại sao bóng lại bị tụt?

HYcaoson

Binh Nhất
Hôm em mình xem đánh giải của tỉnh, có một CĐV nữ rất xinh đứng ngay gần VĐV lúc điểm chốt 10 - 9, em ấy nói nhỏ một câu: " Trông đẹp trai thế mà mặc quần thủng đít", chả biết có phân tâm hay không bị thua ngược 12 - 10

chắc tự ái :)) đọc xong cái bài của bác buồn cười cự kỳ :)) :))
:)

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
Cụ Hòa còn lịch sự chán đưa tay vuốt tóc xong giao bóng kiểu như Nadan quá kín đáo. Thời nay nghe giang hồ đồn có cụ đánh 2 mặt gai ở Hải Phòng vào những năm khoảng 2004 em mới tập tọe bóng lên lúc đó chưa thi đấu lên chưa biết mánh khóe lắm. 1 lần cụ thi đấu ở sới 333 Cầu Giấy (nay CLB thành chung cư rồi) sau khi đi nhặt bóng cụ lau bóng vào tất cho bóng sạch sau đó giao bóng đối phương giật bóng cắm ngay vào lưới nhìn vợt không thấy ướt nhưng cũng thấy có vết lờ mờ do đó không có bằng chứng để bắt giao lại bóng, 1 trận bóng chết mấy quả như thế lên nhiều người đâm nghi ngờ đố các Bác biết tại sao bóng lại bị tụt?

cái này chắc là chơi bóng ẩm rồi bác.e cũng bị vài lần rồi.ko khiếu nại đc:mad:

son_canloc

Đại Tá
Chiêu CBĐL này phải hỏi Cụ Quỳnh nhà ta các bác ợ ( cha của đúng luật luôn ) . Chùi giày chùi giày lại chùi giày , vào tư thế phát rồi dừng lại chùi giày tiếp tục chùi giày ... Mình xem qua PC mà còn khó chịu thì thử hỏi những người xem và thi đấu trực tiếp sẻ ntn . Không ức chế ,phân tâm thì tôi gọi bằng Cha của Cố Cụ Quỳnh luôn . Cho tôi xin hỏi các bác Tuấn Quỳnh thi đấu có đúng luật không ?

return

Thượng Sỹ
Đã chơi bẩn lại còn đúng Luật, Đúng là học cái tốt không học lại hò nhau đi học cái xấu và bẩn,
Chắc chủ topic là người lười luyện tập,không có chí tiến thủ lên học cái bẩn để thắng trộm người khác.
Ae trong Topic này lại hùa theo noi dương học cái bẩn của nhau không thấy xấu hổ nhỉ,
Dân bb mà không biết đùa thì đánh đấm cái gì hả bác?

hoantopas

Đại Tá
Chiêu CBĐL này phải hỏi Cụ Quỳnh nhà ta các bác ợ ( cha của đúng luật luôn ) . Chùi giày chùi giày lại chùi giày , vào tư thế phát rồi dừng lại chùi giày tiếp tục chùi giày ... Mình xem qua PC mà còn khó chịu thì thử hỏi những người xem và thi đấu trực tiếp sẻ ntn . Không ức chế ,phân tâm thì tôi gọi bằng Cha của Cố Cụ Quỳnh luôn . Cho tôi xin hỏi các bác Tuấn Quỳnh thi đấu có đúng luật không ?
Mình Like mạnh comment của bạn này ka ka ka, Mình chưa được xem trực tiếp Tuấn Quỳnh thi đấu, nhưng xem hơi bị nhiều qua các videos, đúng là ghét nhất cái kiểu chùi giày của VDV này, nghe điếc hết cả tai, mà nhìn phong cách nó chả đẹp tý nào

Zicky

Binh Nhì
chúng ta chơi thể thao rèn luyện sức khỏe, và nhanh nhậy :v tuy nhiên thua những trận bia thì quá cay cú :v

szlc

Thượng Tá
he he, bác cứ đùa... thi đấu quốc tế thì Tuấn Quỳnh ăn mấy cái thẻ vào mồm rồi.....

phungducthang

Đại Tá
Kể ra cũng nhiều chiêu hay phải nghiên cứu thi thoảng chọc ghẹo đối thủ chút.
Mà môn thể thao nào cũng vậy, Tôi nhớ có 1 lần đi đá bóng giải các trường tôi bắt gôn. Đằng sau gôn có 1 thằng nhìn anh chị xã hội đen lắm, cứ 1 tí nó lại dọa "Chốc nữa tao đánh chết thằng này, cho mày cù gạch ...." nó còn chửi nhiều nữa, làm mình cũng lành lạnh gáy.

Duc_NM

Đại Tá
Trong một séc đấu quả gần cuối cùng mình thực hiện một quả giật mà quả này sượt cạnh bàn rất nhẹ, mình nhìn thấy và khẳng định bóng chạm bàn, đối thủ thì không nhìn thấy và cãi, nhưng cuối cùng thì pha bóng đó vẫn tính là chạm bàn. Cuối séc mình thắng nhưng cũng không thấy thỏa mãn lắm.

Đánh bóng làm đối phương khó chịu với lối đánh và kỹ thuật của mình thì được chứ giở những trò tiểu xảo thì thắng có ý nghĩa gì ?

suong0105

Thượng Sỹ
Em ở Hn, 30 tháng 4 này về thanh hóa, muốn cầm vợt đi đánh mà không thấy câu lạc bộ nào đánh cơ bản chút, bác nào biết địa chỉ cho em giao lưu với ạ.

longclbdoanket

Binh Nhất
Em ở Hn, 30 tháng 4 này về thanh hóa, muốn cầm vợt đi đánh mà không thấy câu lạc bộ nào đánh cơ bản chút, bác nào biết địa chỉ cho em giao lưu với ạ.
Mời bác ghé qua clb Đoàn Kết chúng em.Địa chỉ là Nhà Văn hóa Lao động(chợ vườn hoa cũ)

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Tung cao hô to: "Bung lên này..........." rồi giao quả nặng xuống :D
Ngược lại: "Rúc lưới này............" giao quả xoáy ngang hợc xoáy lên :D

Kính gỬi anh em bóng bàn: Đã là ngƯỜi chƠi bóng bàn chẮc anh em cŨng Đã mỘt sỐ lẦn va vẤp phẢi nhỮng trƯỜng hỢp Đánh bóng Ăn trỘm hay chƠi bẨn nhƯng vẪn Đúng luẬt: Xin anh em cho em biẾt kiỂu nào là khó chỊu nhẤt:)
Giả vờ hỏi tỷ số rồi làm vù 1 cái em nhé!

Bình luận từ Facebook