xin hỏi về mặt cắt nặng và xoáy

lchd

Thượng Sỹ
Bác nào chuyên gia cắt nặng xoáy gần bàn xin tư vấn cho em mặt vợt với ạ ? Em đang chơi GA và ALC !

bachapaco

Trung Uý
Ban dung thu cot vot men , mat cuon phong 3 . Quan trong o cai co tay
bạn mua ngay măt Baracura ( donic) sẽ thấy được sự mình đang cần,vừa rẻ vừa ưng ý tôi đã sử dụng gần 7 năm nhiều đối thủ đánh với tôi hết séc 1 phải sang sem tôi sử dụng mặt gì

Last edited:

lchd

Thượng Sỹ
bạn mua ngay măt Baracura ( donic) sẽ thấy được sự mình đang cần,vừa rẻ vừa ưng ý tôi đã sử dụng gần 7 năm nhiều đối thủ đánh với tôi hết séc 1 phải sang sem tôi sử dụng mặt gì
Em cũng nghe nói nhiều nhưng chưa thử baracura để hôm nào em thử xem ạ

MaiXuanViet

Moderator
Bác nào chuyên gia cắt nặng xoáy gần bàn xin tư vấn cho em mặt vợt với ạ ? Em đang chơi GA và ALC !

Bấm bóng nặng trên bàn chủ yếu là cổ tay, nên cắt trái sẽ dễ hơn là cắt phải. Mút cũng có tác động nhưng vẫn chủ yếu là cảm giác ma sát của bạn thôi. Còn mút cắt xoáy thì mút Tàu sẽ có lợi thế hơn là Nhật Đức, và nó xịt hơn nên cũng...ít bị bay ra ngoài hơn khi bấm bóng trên bàn. ^^

xtung78

Trung Uý
Bác nào chuyên gia cắt nặng xoáy gần bàn xin tư vấn cho em mặt vợt với ạ ? Em đang chơi GA và ALC
Nói cho nhanh nhé bác cái này mới nặng nè

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0

xtung78

Trung Uý
Mặt kia dùng supper Block. Giật sang cắt lại nặng khủng luôn. Trừ khi đối thủ giật sang bóng xoáy xuống được

damme_bongban214

Thượng Tá
nhưng nhược điểm là khi đánh đôi công ko có lực nên khi đánh ai biết khai thác thì muốn vứt luôn để đánh mặt nhật cho nó nẩy

Bình luận từ Facebook