Xin hỏi mọi người: Giao bóng như này đã ổn chưa?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Xin một chân lật điểm lấy tiền xâu. Cây XO nhẹ đánh ngon hơn hẳn, xoay trở linh hoạt. Cây nặng chưa thử nhưng có vẻ dở hơn nhiều. (Vụ này là đánh bằng tưởng tượng, kg phải bằng mât hay bằng tay). Mai test cây nặng với @Nikoli Pham thử.
Định dán 2 mặt gì đây ?

Gợi ý: TG Pro GT 47 + 51

Note: Đêm nay vào keo nhé

Trainee

Đại Tá
Ngoài này chỉ có cá giếc thôi, các bác chuẩn bị củi lửa gia vị nhiều quá, há chẳng phải anh em ta phải rượu .... nước lèo :eek::p
Hôm qua, tổng kết tất niên, mấy ông cùng đội gà ở clb kêu em, dạo này mày giao bóng bẩn quá, đỡ bóng khó chịu kinh, đã che lại còn tung thấp. :)
Em bảo các anh/chú thông cảm, em luyện 1 năm đục, chọi, che để giao lấy độ 7, 8 quả khác nhau, sang năm ra HN đánh độ với bác Trạng! Kê kê!

VR46

Đại Tá
E chưa biết oánh tiền là gì đâu. Ý là đánh nghiêm túc chứ mệt mỏi mà vẫn đánh thì với e là kg tôn trọng đối thủ rồi. Đánh vui chém gió thì sao cũng được . Chủ yếu là tìm cơ hội a e gặp nhau cụng vài ly (mặc dù e kg uống được). Còn tiền thì đối tượng khác chứ a e với nhau ai lại làm thế.
Thế đánh vợt có đánh không ? Mai đanh bida mất vợt đi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm qua, tổng kết tất niên, mấy ông cùng đội gà ở clb kêu em, dạo này mày giao bóng bẩn quá, đỡ bóng khó chịu kinh, đã che lại còn tung thấp. :)
Em bảo các anh/chú thông cảm, em luyện 1 năm đục, chọi, che để giao lấy độ 7, 8 quả khác nhau, sang năm ra HN đánh độ với bác Trạng! Kê kê!
Khỏi cần tập đến 7-89 quả, mày chọi được 1 loại là anh đi rồi, nói chung đỡ giao bóng anh gà chuyên nghiệp luôn, không cần tập nhiều.

Bỏ thời gian tập các quả đục chọi khác tập nhặt và né bóng đi cho nhanh, vì anh không đỡ được là cứ fang SÂU và XA cho chắc cú :D:D:D:D:D:D

Trainee

Đại Tá
Khiếp thật! Gặp ông nào có 1-2 quả đã sợ rồi, gặp bác có 7-8 quả chắc mọi người muốn...làm thủ môn quá!
Ps: bác dạy em 1 quả để em chiến đấu với bác @o3ma nhé!
Khỏi cần tập đến 7-89 quả, mày chọi được 1 loại là anh đi rồi, nói chung đỡ giao bóng anh gà chuyên nghiệp luôn, không cần tập nhiều.

Bỏ thời gian tập các quả đục chọi khác tập nhặt và né bóng đi cho nhanh, vì anh không đỡ được là cứ fang SÂU và XA cho chắc cú :D:D:D:D:D:D
Để mai mốt quay clip up lun,
7, 8 quả là ít, theo định nghĩa của anh Đạt ơi, anh giờ giao từ đầu tới cuối séc ko quả nào lặp lại lần 3 vô tư! :D

tosiosHD

Đại Tá
....theo định nghĩa của anh ..... giao từ đầu tới cuối séc ko quả nào lặp lại lần 3 vô tư! :D
Anh giao từ đầu tới cuối séc ko quả nào lắp lại lần 3 thì quá bình thường. Em từ khi chơi bóng bàn tới giờ, chưa giao quả nào.... lặp lại lần 2! Tin ko? Haha.

Ps: Trình kém, đánh vớ vẩn, làm sao đánh quả nào giống quả nào được?! Nếu giống, nếu lặp lại, nó phải cùng xoáy, cùng lực, cùng điểm rơi, cùng.......Anh nhỉ?

Bình luận từ Facebook