Xin hỏi có phải sang năm 2015 ITTF cấm tất cả cốt vợt làm bằng GỔ/WOOD

leqd

Đại Uý
Đúng rồi, đây không phải là tin đồn (tôi có đọc bài đó). Nhưng mới chỉ là dự định thôi. Từ có thể cho đến lúc thực hiện còn dài tập lắm...
Mình đã dịch cả đoạn cuối ở của bài này mà:
For those that haven’t figured it out, this article is a satire (except for the conflict of interest part), but in the ITTF really is planning to change the laws of table tennis to introduce a seamless plastic ball. You can read summaries of the recent events regarding the patent issues here and here.
Dòng in đậm cuối bài : Với các bạn đọc vẫn chưa nhận ra rằng bài viết này là trào phúng...

thaythuydn

Đại Tá
Mình đã dịch cả đoạn cuối ở của bài này mà:
For those that haven’t figured it out, this article is a satire (except for the conflict of interest part), but in the ITTF really is planning to change the laws of table tennis to introduce a seamless plastic ball. You can read summaries of the recent events regarding the patent issues here and here.
Dòng in đậm cuối bài : Với các bạn đọc vẫn chưa nhận ra rằng bài viết này là trào phúng...
Tóm lại ,mình không đọc câu cuối này vì vội vả và vì tin tưởng vào website đầy uy tín :tabletennismaster.com.thôi bỏ qua chuyện này.
Mình xin hỏi các bạn là trong tabletennismaster.com có giới thiệu 5 DVD huấn luyện bóng bàn ,giá chính thức là 500 USD ,nay SALE 250 USD ,thì có NÊN MUA hay không?

hermesqn

Trung Uý
Tóm lại ,mình không đọc câu cuối này vì vội vả và vì tin tưởng vào website đầy uy tín :tabletennismaster.com.thôi bỏ qua chuyện này.
Mình xin hỏi các bạn là trong tabletennismaster.com có giới thiệu 5 DVD huấn luyện bóng bàn ,giá chính thức là 500 USD ,nay SALE 250 USD ,thì có NÊN MUA hay không?
cái này chỉ là 1 cái blog của member trên đó viết thôi thầy ơi

cyborgx

Trung Sỹ
Mà mấy thằng cha ITTF khùng khùng ấy cũng chả biết chừng, hôm nay chót dại mua thêm cây HOLZ SIEBEN 7 lớp gỗ, nó mà cấm thật thì chẻ ra làm đóm à???

Cây này đẹp quá anh Thắng ơi, cảm nhận chưa anh, cho em xin ti review với ạ. Cây này chắc nhẹ hơn 90gm anh nhỉ

Bình luận từ Facebook