Xin hỏi clb ở Hải Dương

giaoluu

Đại Tá
Ngồi tí xíu, 15 phút chém gió thôi. Còn lại sẽ trả bác về với đội CA tỉnh cả buổi trưa. Đội CA hay chiến đấu ở quán Cường cá, phải ko bác?
E tối qa vừa ngồi đấy xong. Hì bác nhiệt tình quá, vậy hẹn bác 10h45 ở nhà khách tỉnh uỷ nhé, chuẩn giờ nha bác, :)

tosiosHD

Đại Tá
E ngồi trước tí nhé, bác xog việc alo 09669.56669 mời bác ra ngồi với e luôn cho vui ạ. :)
Thôi, em ko dám ngồi với CA đâu. Nếu thực sự trưa nay bác bận tiếp khách thì để trưa mai hoặc lúc khác vậy. Bác về đây công tác hết tuần đúng ko?

giaoluu

Đại Tá
Thôi, em ko dám ngồi với CA đâu. Nếu thực sự trưa nay bác bận tiếp khách thì để trưa mai hoặc lúc khác vậy. Bác về đây công tác hết tuần đúng ko?
E công tác hết tuần ạ trưa nào cũng ngồi vì chả mấy khi về nên a e nhiệt tình lắm :) Trưa nay bác rảnh thì 11ruoi 12h kém qa nhà khách tỉnh uỷ cafe tí cũng đc ạ.

tosiosHD

Đại Tá
chú có vẻ cũng dài dòng nhỉ... ca éo nào mà chẳng nhờ đc... quan trọng là lon....
Em chưa hiểu cái quan điểm ...dài dòng... của bác? Ở trên bác cũng nói bác @giaoluu dài dòng, giờ cũng nói em dài dòng? Bác mà ko dùng "...." kia thì cũng dài dòng gấp trăm lần bọn em. Haha.

tosiosHD

Đại Tá
E công tác hết tuần ạ trưa nào cũng ngồi vì chả mấy khi về nên a e nhiệt tình lắm :) Trưa nay bác rảnh thì 11ruoi 12h kém qa nhà khách tỉnh uỷ cafe tí cũng đc ạ.
Thôi, buổi trưa cafe thì toi. Có gì chiều em ghé qua Hỏa Châu gặp bác tí, anh em mình còn gần 1 tuần nữa sắp xếp mà?

giaoluu

Đại Tá
Thôi, buổi trưa cafe thì toi. Có gì chiều em ghé qua Hỏa Châu gặp bác tí, anh em mình còn gần 1 tuần nữa sắp xếp mà?
Dạ vâng lúc nào cũng đc ạ :) e thấy bác nhiệt tình qá nên cũng muốn giao lưu tí , rất hân hạnh ạh :)

tosiosHD

Đại Tá
Dạ vâng lúc nào cũng đc ạ :) e thấy bác nhiệt tình qá nên cũng muốn giao lưu tí , rất hân hạnh ạh :)
Vâng. Cafe buổi trưa thì em chịu, ko dùng được. Tưởng bác rảnh thì làm cốc bia cho mát, có tí hơi men vào thì chém gió nó mới sướng. Bác bận tiếp khách thì lúc khác vậy!

Bình luận từ Facebook