Xin hỏi anh em đánh mặt Đức Nhật thì mặt nào cứng nhất

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em chơi H3 lâu, quên hết cả dòng Đức Nhật

Nay có nhu cầu đổi BH về Đức Nhật, nhưng cần mặt cứng, tầm Target 51, vì có xin được @Trainee mặt này để thử, vì vậy anh em cho hỏi

Trong dòng Đức Nhật, lót bọt khí thì mặt nào cứng nhất ạ, anh em xếp hạng hộ tầm 3 mặt để em dễ bề xoay xở mua sắm

langngoi

Đại Tá

Nay có nhu cầu đổi BH về Đức Nhật, nhưng cần mặt cứng, tầm Target 51, vì có xin được @Trainee mặt này để thử, vì vậy anh em cho hỏi

Trong dòng Đức Nhật, lót bọt khí thì mặt nào cứng nhất ạ, anh em xếp hạng hộ tầm 3 mặt để em dễ bề xoay xở mua sắm
:D:D:D, andro HD, evolution mx-s, mx-p

lamtq

Đại Tá

Rasant Turbo, Donic Acuda S1 Turbo, Bluefire Jp01 Turbo

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hề em ko đánh trái được mấy thằng mặt cứng đó, khi mới tập BH thì đánh mấy con đó được vì đòn nặng, nhưng càng chơi thì càng phải mềm ra cho nó đi vào ổn định, đòn cắc bụp nó như thằng ăn trộm, ăn trộm được thì ấm, ko thì đói rách ngay :D
Vấn đề là mềm thì lại phải ke tay, đánh cứng nó quen rồi, không phải ke tay, vào hết tay được, nó mới thoáng tay mà chơi 2 càng

Trainee

Đại Tá

51 kiếm cũ đã khó, cũ mà lớn thì gần như chịu vì dòng này co mà anh!
Anh cứ để ý xem nếu ai bán Ultim 51.5 cũng ổn - nếu anh muốn cứng, lực mà vẫn xoáy tương đối!
Nhưng về kích thước lớn thì khó!

HaQuocLinh

Thượng Tá
Không biết bác chơi cây cốt nào? Nếu bác thích BH có nhiều chiêu tấn công thì nên thử qua ten 05, chỉ xin lưu ý là nó cho biên độ rộng để triển khai các kiểu chơi nhưng đồng nghĩa nó cũng hay bị sai số hơn ten 05fx, thực tế miếng ten 05 độ cầu vồng cao hơn người ta hay sợ làm mồi cho đối thủ, nhưng cỡ nào mới đủ trình độ đánh chết cú giật trái ten 05 thì ta hay quên mất. Quan trọng nhất là cây cốt nào và mục đích của người chơi đánh BH quan trọng hơn. Cá nhân em đây khoái giật trái bằng ten 05 như " nghệ sỹ nhân dân" đẹp mắt nhưng khi thi đấu thật thì miếng ten 05 fx lại thấy hiệu quả hơn, vậy phải chọn cho mình một lối đi là làm " nghệ sỹ" hay là sự hiệu quả...

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Không biết bác chơi cây cốt nào? Nếu bác thích BH có nhiều chiêu tấn công thì nên thử qua ten 05, chỉ xin lưu ý là nó cho biên độ rộng để triển khai các kiểu chơi nhưng đồng nghĩa nó cũng hay bị sai số hơn ten 05fx, thực tế miếng ten 05 độ cầu vồng cao hơn người ta hay sợ làm mồi cho đối thủ, nhưng cỡ nào mới đủ trình độ đánh chết cú giật trái ten 05 thì ta hay quên mất. Quan trọng nhất là cây cốt nào và mục đích của người chơi đánh BH quan trọng hơn. Cá nhân em đây khoái giật trái bằng ten 05 như " nghệ sỹ nhân dân" đẹp mắt nhưng khi thi đấu thật thì miếng ten 05 fx lại thấy hiệu quả hơn, vậy phải chọn cho mình một lối đi là làm " nghệ sỹ" hay là sự hiệu quả...
Em đã từng chơi Ten 64 và 05 trên VIS rồi, nhưng vấn đề nhất vẫn là mặt mềm dễ đánh nhưng không thể ra đòn hết tay được, đơn giản vì trình gà, nên kiểm soát xoáy và lực không ổn lắm, trong khi với H3 và các mặt cứng, việc ra đòn hết tay lại khá thú vị vì dễ và nhàn, nên em chơi mặt cứng, để đảm bảo độ an toàn trong các cú đánh và phòng thủ thôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
51 kiếm cũ đã khó, cũ mà lớn thì gần như chịu vì dòng này co mà anh!
Anh cứ để ý xem nếu ai bán Ultim 51.5 cũng ổn - nếu anh muốn cứng, lực mà vẫn xoáy tương đối!
Nhưng về kích thước lớn thì khó!
Kiểu này chắc phải xoay sang đánh Andro Hexer HD rồi

tabletennis

Thượng Tá
Em đã từng chơi Ten 64 và 05 trên VIS rồi, nhưng vấn đề nhất vẫn là mặt mềm dễ đánh nhưng không thể ra đòn hết tay được, đơn giản vì trình gà, nên kiểm soát xoáy và lực không ổn lắm, trong khi với H3 và các mặt cứng, việc ra đòn hết tay lại khá thú vị vì dễ và nhàn, nên em chơi mặt cứng, để đảm bảo độ an toàn trong các cú đánh và phòng thủ thôi
Chịu khó đánh vs anh nhiều thì chú cứ đánh H3 bh vẫn ổn. Kị nhau tý thôi mà chú cứ lục tốn làm j.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chịu khó đánh vs anh nhiều thì chú cứ đánh H3 bh vẫn ổn. Kị nhau tý thôi mà chú cứ lục tốn làm j.
Em hiện còn 2 đối thủ trong tầm ngắm là anh và @dathoang

Hôm nay thua thêm cả anh Hùng nữa, thành ra kiểu gì cũng phải đổi mặt về Đức Nhật anh ạ. Đánh BH Đức Nhật, cú đầu lên xoáy của BH đã khiến đối phải lùi lại và giảm xung rồi, vì nó gằn bóng hơn, nên khởi được công là các cú BH sau có thể được chọn, BH hay FH, nếu BH thì lực hay xoáy

BH Tàu dở nhất là các cú đối trả lỏng, chuội, không thể lên xoáy cứng bóng ép sâu được, nên dù mở công trước được thì vẫn bị họ tì đè, tốn công mà không đạt kết quả tốt

Bình luận từ Facebook