Xin đánh giá của mọi người về cốt vợt huieson zlc ạ,xin cảm ơn

zhang-Jike

Binh Nhì
Xin đánh giá của mọi người về cốt vợt huieson zlc ạ,xin cảm ơn
Nếu chỉ chơi cho vui 1 vài lần rồi bỏ thì cây nào cũng đc, còn nếu chơi lâu dài thì nên chọn cây khác, chú hỏi cảm nhận của cây vợt chợ, cấp thấp, cây vợt mà từ trình F , biết cảm nhận về vợt thì không ai chơi nên k ai chia sẽ cho chú đc, xin lỗi vì góp ý hơi thẳng.

Trainee

Đại Tá
Nếu chỉ chơi cho vui 1 vài lần rồi bỏ thì cây nào cũng đc, còn nếu chơi lâu dài thì nên chọn cây khác, chú hỏi cảm nhận của cây vợt chợ, cấp thấp, cây vợt mà từ trình F , biết cảm nhận về vợt thì không ai chơi nên k ai chia sẽ cho chú đc, xin lỗi vì góp ý hơi thẳng.
Tại nhiều ng cứ nghĩ mua mới và nghe quảng cáo nó khủng; chứ tiền đó vẫn kiếm được cây thuần gỗ đánh tốt!

DHTPINGPONG

Trung Uý
Cốt vợt rẻ tiền thì người ta chê. Chứ cũng như vậy bán mắc tiền đố ai dám chê. Tốt nhất bạn cứ mua thử mà đánh. Hợp với mình là cây vợt ngon

DHTPINGPONG

Trung Uý
Cốt vợt không giống như điện thoại. Hợp với người này không hợp với người kia. Chưa chắc cốt đắc tiền đã đánh ngon. Chỗ mình chơi có bạn đánh cốt 729 rẻ tiền đánh cho mấy anh supper tơi tả kìa.

TamGiang

Trung Sỹ
Cốt vợt không giống như điện thoại. Hợp với người này không hợp với người kia. Chưa chắc cốt đắc tiền đã đánh ngon. Chỗ mình chơi có bạn đánh cốt 729 rẻ tiền đánh cho mấy anh supper tơi tả kìa.
Chủ tus hỏi về cốt cốt vợt chứ có bàn về kỹ thuật chơi bóng đâu bạn. Người ta trình cao thì đương nhiên chẳng đi hỏi mọi người làm gì vì họ quan tâm đến kỹ thuật thuật chơi nhiều hơn.

zhang-Jike

Binh Nhì
Ếch ngồi dáy giếng..trình gà thì đánh cây nào cũng thế..từ trình E.D trở lên chả ai thềm chơi 729..những cây vợi của top đầu thế giới, hay vn đang chơi chắc chắn là cây vợi ngon nên chơi..nhưng những cây nầy không phải ai cũng chơi đc.

DHTPINGPONG

Trung Uý
Trên này lớn có nhỏ có. Một chút lịch cũng không có. Thôi đi về chăn bò đi. Tội nghiệp chắc cháu nó không được ăn học tới đâu.

vthoang1986

Trung Uý
Em nghĩ là tính năng cốt mút phù hợp lối chơi thì là ok nhất.
Ví dụ có cốt review đánh nhanh lắm xoáy lắm nhưng ng chơi ko đủ kỹ thuật để phát huy thì bóng vẫn chậm mà lại ko có xoáy.
Một số hãng có vợt ăn theo tên tuổi vdv thì nó đắt vì rất nhiều chi phí quảng cáo.
Quay lại với chủ thread thì em thấy con Hueson ZLC này dễ chơi, trợ lực tốt. Tuy nhiên cốt giá rẻ, chất lượng gỗ kém hơn các cây khác, dùng sau 1 năm có thể thấy dễ tước gỗ hoặc xước dăm bề mặt gỗ :D nhất là bác xài mấy keo độ kết dính lớn như BTY Freechalk hay DHS

Bình luận từ Facebook