Xin chia buồn

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Đã từ lâu , tôi ở ẩn , tôi không xuất hiện trên giang hồ . Chiều nay có việc xuống núi , đã vô tình , lỡ tay chém chết và chém trọng thương 1 số cao thủ .
Tôi rất áy náy , tôi thành thật xin lỗi và chia buồn tới gia đình các AE . Tôi xin hứa , lần sau tôi sẽ nhẹ tay hơn .

Tàn Kiếm

Binh Nhì
ngứa cả háng, giỏi thì xuất sơn sang ngay Tầu nó vả cho cần j đi đâu xa, suốt ngày chỉ biết loanh quanh ở ào làng, ngách xó mà bày đặt làm cao, à đâu nhầm tý, chui từ rừng rú ra mới đúng chứ, chẳng biết là thổ dân hay dân tooc. man ri mọi rợ nào, tất nhiên là sẽ chân tay sẽ khỏe hơn con người bình thường hiện đại văn minh rồi :rolleyes:, và đó cũng là tất cả những j nó có :confused:

Trubegau

Trung Uý
ngứa cả háng, giỏi thì xuất sơn sang ngay Tầu nó vả cho cần j đi đâu xa, suốt ngày chỉ biết loanh quanh ở ào làng, ngách xó mà bày đặt làm cao, à đâu nhầm tý, chui từ rừng rú ra mới đúng chứ, chẳng biết là thổ dân hay dân tooc. man ri mọi rợ nào, tất nhiên là sẽ chân tay sẽ khỏe hơn con người bình thường hiện đại văn minh rồi :rolleyes:, và đó cũng là tất cả những j nó có :confused:
Bác căng thẳng quá :)

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Không phải căng thẳng đâu bạn . Đây là bản chất của các anh hùng hào kiệt trong GIANG HỒ ,đối tượng này mình gặp rất nhiều , anh bạn này chắc là AE đời thứ ??? của LỖ TRÍ THÂM với HẮC TOÀN PHONG LÝ QUỲ :D:D:D ... đời thường chắc cũng XĂM TRỔ số má lắm đây .

Tàn Kiếm

Binh Nhì
thấy chuyện bất bình thôi ý mà bac, cũng ko có j lắm, Diễn đàn BB là nơi để tất cả mọi người giao lưu học hỏi chia sẻ những điều tốt đẹp, quý giá trong BB. chứ đâu phải nơi khoe mẽ, xàm ngôn. Bác có công nhận là đã làm tốn thời gian của người vào đọc ko. Còn với thể thao thắng thua là chuyện bt , nhưng xong rồi đem ra nhắc lại rồi ra giọng ta đấy thế nọ thế kia sẽ ko thèm chơi hết sức mà " Thả " cho, nó là 1 sự sỉ nhục rất lớn với những đối thủ khác. o_O

Trubegau

Trung Uý
thấy chuyện bất bình thôi ý mà bac, cũng ko có j lắm, Diễn đàn BB là nơi để tất cả mọi người giao lưu học hỏi chia sẻ những điều tốt đẹp, quý giá trong BB. chứ đâu phải nơi khoe mẽ, xàm ngôn. Bác có công nhận là đã làm tốn thời gian của người vào đọc ko. Còn với thể thao thắng thua là chuyện bt , nhưng xong rồi đem ra nhắc lại rồi ra giọng ta đấy thế nọ thế kia sẽ ko thèm chơi hết sức mà " Thả " cho, nó là 1 sự sỉ nhục rất lớn với những đối thủ khác. o_O
:)

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Thế thì 02 bác closed topic thôi :)
Cũng do gia vị không hợp với mối người thôi . ORG có mục tán gẫu , thách đấu và chém gió ... Tại sao trước đây DĐ luôn nóng với các mục thách đấu , chém gió ... giờ vắng như chùa Bà Đanh . Giờ toàn thấy bọn ngụy quân tử , quảng cáo dạy , cắn xé , hạ bệ nhau để tranh dành HS . Không thấy thằng Cờ Hó nào chia sẻ KT dạy BB hết trơn ...

Tàn Kiếm

Binh Nhì
Thế thì 02 bác closed topic thôi :)
Ak thì ko phải tôi mở topic này nên xin được loại trừ, còn về toppic này coi như đã closed r bác ak, vì tôi cũng chẳng cần phải đôi co qua lại với thành phần như vậy làm j, ko phải đến bây h mới biết mà biết từ lâu rồi bác ak, các bình luận của chủ Toppic này trên diễn đàn bác đọc được cũng hiểu cái thể loại j rồi, đâu cần phí hơi.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Ak thì ko phải tôi mở topic này nên xin được loại trừ, còn về toppic này coi như đã closed r bác ak, vì tôi cũng chẳng cần phải đôi co qua lại với thành phần như vậy làm j, ko phải đến bây h mới biết mà biết từ lâu rồi bác ak, các bình luận của chủ Toppic này trên diễn đàn bác đọc được cũng hiểu cái thể loại j rồi, đâu cần phí hơi.
Sory . Thể loại như bạn nói > Dân choa gọi là đồ táp leo ...
Bạn hãy thể hiện bằng việc làm như > Tẩy chay tệ nạn . gian lận trong thi đấu
Chia sẽ kỹ , chiến thuật ... cho cộng đồng ORG
Hehe . Nói thì hay lắm , đúng giọng điệu và đường lối của Đ

tibha

Thượng Sỹ
Bác CLB Xuân Diệu có phải là 1 trong 2 bác ở video dứoi ko
https://www.google.com.vn/url?sa=t&...GAHcMGZvZP049h_IQ&sig2=E8C8eAi6Pw5eHrbCWnNDNg

Tàn Kiếm

Binh Nhì
vẬY xin được hỏi cái toppic này mày làm đc con cặc gì mà cứ ẳng mãi.................
thôi thì tớ cũng biết cái thể loại mày là loại " chó cùng dứt dậu" cần con cẹc j phí lời....
Xin lỗi chứ IM LẶNG là dự đỉnh cao của sự khinh bỉ :rolleyes:

Bình luận từ Facebook