Xin chỉ giáo các thông số cốt butterfly LARGE SPECIA và cảm nhận

haitanqd

Thượng Tá
Mình rất muốn các thông số cốt : Butterfly LARGE SPECIAL tamca 5000 FAST
nhưng tìm trên các trang mạng lại chưa tìm đc , bạn nào biết xin chia sẽ giúp để trang bị một bộ quần áo hoàn hảo BH & FH . Thanks nhé

Last edited:

chúmập

Thượng Sỹ
Cây này tốc độ khủng khiếp, rất nảy, khó kiểm soát vô cùng, có thể nói là nảy hỗn. Nhưng nếu trình cao thì vẫn ok, hoăc đánh riểt rồi thì quen.
Cây này được cái nhẹ, kết hợp ten được. Sếp mình đánh cây này, giật bạt khủng khiếp.
Thông số mình không có, nhưng báo trước với bạn như vậy. Tốc độ thuộc hàng top, hơn cả mù tạt, nhưng kiểm soát rất kém.
Bia Bia Bia

haitanqd

Thượng Tá
Cây này tốc độ khủng khiếp, rất nảy, khó kiểm soát vô cùng, có thể nói là nảy hỗn. Nhưng nếu trình cao thì vẫn ok, hoăc đánh riểt rồi thì quen.
Cây này được cái nhẹ, kết hợp ten được. Sếp mình đánh cây này, giật bạt khủng khiếp.
Thông số mình không có, nhưng báo trước với bạn như vậy. Tốc độ thuộc hàng top, hơn cả mù tạt, nhưng kiểm soát rất kém.
Bia Bia Bia
------------------
OK cảm ơn bạn, xin tiếp tục lắng nghe các lời chỉ giáo và bình luận về cốt vợt này .
Bia

haitanqd

Thượng Tá
Có lẽ đây sẽ là một cốt vợt có thông số kỹ thuật mà sự trải nghiệm từng cá nhân đưa ra để rồi đúc kết chung

Bình luận từ Facebook