Xin cảm nhận về cây keyshoot light

mask2009

Thiếu Uý
Mình đang định cưới em này, bác nào đã từng ngủ với em này cho xin kinh nghiệm để mình tham khảo.
Cám ơn các bác trước.

chuhi

Binh Nhất
Mình đang định cưới em này, bác nào đã từng ngủ với em này cho xin kinh nghiệm để mình tham khảo.
Cám ơn các bác trước.
Cảm giác khá rung, tốc độ thấp, bạn nên kết hợp với mút cứng tý, Tàu đạo hợp!!

mask2009

Thiếu Uý
Cảm giác khá rung, tốc độ thấp, bạn nên kết hợp với mút cứng tý, Tàu đạo hợp!!
thank bác nhiều. em đang xem trên trang của BTF thấy thông số của cây này gần giống VIS, TMB ALC. Đã từng đánh thử TMB ALC thấy cây này tương đối nhanh.

thinhnguyen

Đại Tá
thank bác nhiều. em đang xem trên trang của BTF thấy thông số của cây này gần giống VIS, TMB ALC. Đã từng đánh thử TMB ALC thấy cây này tương đối nhanh.
=======================
thích thì nhích đi.... xin cảm nhận thì chẳng ai giống ai đâu???? vì nhiều trình khác nhau mà... mua đánh thử ko hợp thì bán lại lỗ tí xíu xem như thuê vợt để chơi.
cây này cảm giác mềm hơi rung tí xíu nhưng bù lại rất cảm giác thích hợp cho người tập chơi. hihihihiiiiiiii...

mask2009

Thiếu Uý
=======================
thích thì nhích đi.... xin cảm nhận thì chẳng ai giống ai đâu???? vì nhiều trình khác nhau mà... mua đánh thử ko hợp thì bán lại lỗ tí xíu xem như thuê vợt để chơi.
cây này cảm giác mềm hơi rung tí xíu nhưng bù lại rất cảm giác thích hợp cho người tập chơi. hihihihiiiiiiii...

Thank bác có ý kiến, vẫn biết thích thì nhích nhưng em vẫn muốn hỏi ý kiến của các bác đã từng ngủ với em này, cảm nhận như vậy chính xác nhất.

lvm

Thượng Sỹ
e chỉ mượn đc thôi a, nếu cần thì ới e nhé , e cầm xuống cho :D, hnao đi đánh bóng thì ới e chơi với , lâu ko đc đánh :))
mà a có 2 cốt rồi mua làm gì nữa :p

mask2009

Thiếu Uý
e chỉ mượn đc thôi a, nếu cần thì ới e nhé , e cầm xuống cho :D, hnao đi đánh bóng thì ới e chơi với , lâu ko đc đánh :))
mà a có 2 cốt rồi mua làm gì nữa :p
Ơ ai ấy nhỉ, ngờ ngợ như Minh AGRIBANK phải không ????????

mask2009

Thiếu Uý
ơ, đúng rồi a :D, hôm trc mới trả hết kiếm mới mượn đc kiếm mới mà chưa đánh thử đc :))
Hay quá, có cái kho cốt để thử, nhất em rồi còn gì, dạo này anh cũng bận, nghỉ hơn tuần nay không chơi rồi, cuối tuần bố trí alo em nhé.
Nếu mượn được thì cứ mượn giúp anh, chắc anh cũng chưa mua cây này đâu, suy thoái kinh tế nên cũng phải đắn đo.

Ma_Wenge

Đại Uý
=======================

Mình đánh cây này thì không thích chút nào! Cốt mềm nhưng có cảm giác khô, nó xịt xịt và quá rung luôn! Tui cũng pó chiếu với nó luôn! :D

Bình luận từ Facebook