Xin cảm nhận của 1 số cốt sau :)

anhemoy

Đại Tá
Chả là tết vừa qua có tiền mừng tuổi, em định kiếm 1 cốt vợt chơi cho ưng ý nhưng chưa biết nên dùng cốt nào. Tiện đây các bác cho em hỏi, bác nào đã dùng qua 1 số cốt sau: Viscaria, King III, Long V, Inerforce ZLC thì cho em xin cảm nhận và so sánh giữa các cốt này được không ạ?
Em đánh mặt nhật, giật tầm trung bàn. Em muốn 1 quả giật nhiều xoáy nhưng vẫn đảm bảo đủ lực
(em hỏi có vẻ hơi mông lung nên mong các bác bỏ qua chỗ nào chưa được)
Em xin chân thành cảm ơn :)

Last edited:

damme_bongban214

Thượng Tá
Chả là tết vừa qua có tiền mừng tuổi, em định kiếm 1 cốt vợt chơi cho ưng ý nhưng chưa biết nên dùng cốt nào. Tiện đây các bác cho em hỏi, bác nào đã dùng qua 1 số cốt sau: Viscaria, King III, Long V, Inerforce ZLC thì cho em xin cảm nhận và so sánh giữa các cốt này được không ạ?
Em xin chân thành cảm ơn
Dùng King 3 đi đánh bóng 40+ tuyệt hay

Toàn Bị Tán

Đại Uý
Cảm nhận thì có thể nhưng tùy cảm nhận từng người, còn so sánh thì khó lắm bác, vì mối cây mỗi đặc tính riêng, chưa kể phải xem kết hợp mút nữa, và rơ bác chưa biết có hợp hay ko nữa.
Còn review thì bác chịu khó tìm lại sẽ thấy

vietcan

Đại Tá
Em xin chân thành cảm ơn
Bác chơi với mặt gì. TÂY hay Tàu.

phuongnguyen

Đại Tá
Em xin chân thành cảm ơn
Long V, King 3 k chơi vì nói k với Tung Cẩu.
Visca chơi mus Nhật thấy lều phều -chán
Iner zlc , sắp thử ....đang chờ EMs

hung_tamduong

Trung Sỹ
Em xin chân thành cảm ơn
Có thể giờ này bạn đang bị tẩu hỏa nhập ma vì loạn đao rồi. Mỗi người 1 ý tham gia. Ý nào cũng hay cũng ý nghĩa.

cò lửa

Thượng Sỹ
King3 đánh mút tây nhật cực hay. Mình đang đánh 64 và baracuda. Innerfoce. Boll zlc. Amul. ... qua rất nhiều cốt đánh king3 hay nhất trước tết mình bị đánh rơi mấy cây king3. Nhưng thấy hay quá nên buộc phải tìm lại

Trung1973

Thượng Sỹ
đang cần thanh lý kinh II rẻ 1600k

Attachments

872.2 KB · Đọc: 0
    988.7 KB · Đọc: 0

anhemoy

Đại Tá
Có thể giờ này bạn đang bị tẩu hỏa nhập ma vì loạn đao rồi. Mỗi người 1 ý tham gia. Ý nào cũng hay cũng ý nghĩa.
từ trước đến này em mới chỉ đánh PG7, Viscaria nên tẩu mả nhập hoa là điều chưa có bác ơi. Em chỉ muốn hỏi thêm về cảm nhận của các bác rồi từ đó em đúc kết với kinh nghiệm của em. Ý nào em cũng xin tiếp thu ạ. Cảm ơn bác!

KVKM

Đại Uý
e muốn cho 1 quả giật nhiều xoáy nhưng bóng vẫn đảm bảo có lực thì chắc King III là sự lựa chọn bác nhỉ? :)
Bạn nên liên lạc với bác @Trạng .... CÁ - tất cả những cây vợt này đã trải qua!
Tây hay Tầu thì cũng là ra mồ hôi - còn xác định một tí thì tìm thầy mà học!:)
Tư vấn chỉ được 70% là cao lắm rồi! Tốt nhất là tìm thầy để phát huy nếu bạn muốn tìm một chút gì đấy!o_O:)

anhemoy

Đại Tá
Bạn nên liên lạc với bác @Trạng .... CÁ - tất cả những cây vợt này đã trải qua!
Tây hay Tầu thì cũng là ra mồ hôi - còn xác định một tí thì tìm thầy mà học!:)
Tư vấn chỉ được 70% là cao lắm rồi! Tốt nhất là tìm thầy để phát huy nếu bạn muốn tìm một chút gì đấy!o_O:)
nghe ông anh bảo muốn thử cốt thì phải thuê 100k 2-3 ngày gì ấy. Chắc phải thử tận tay thôi ạ. Em đang đánh Vis cũng không có vấn đề gì cả, chỉ là muốn thử của lạ biết đâu tốt hơn thì sao :v

Bình luận từ Facebook