Xin các cao thủ tư vấn mặt cho cốt Donic Waldner OFF WC-89.

tanga555

Trung Sỹ
Hiện tại, em mới lấy cây Donic Waldner off would champion 89.
Đang dán:
FH: ten 64
BH: ten 05fx.
Cơ mà em thấy bị nặng đầu quá và thấy hơi ít cảm giác.
Xin các cao nhân chỉ giáo giúp em xem mặt nào thích hợp hơn không ạ. Rơ của em là rơ gần và trung, ít khi ra xa lắm ạ. Em đánh thuận phải nhiều hơn. Ít trái vì chưa tròn. trái em chỉ đánh được tầm trung chứ gần hoặc trên bàn thì yếu.
Xin trân thành cảm ơn các cụ.

lamtq

Đại Tá
Đang dán:
Xin các cao nhân chỉ giáo giúp em xem mặt nào thích hợp hơn không ạ. Rơ của em là rơ gần và trung, ít khi ra xa lắm ạ. Em đánh thuận phải nhiều hơn. Ít trái vì chưa tròn. trái em chỉ đánh được tầm trung chứ gần hoặc trên bàn thì yếu.
Quay Ngc lai Fh 05fx, BH 64 la on

Lamfr

Binh Nhì
Đang dán:
Mình đang đánh cây BANDA WALDNER Made In Sweden Champion Olympique Barcelone 1992, từ 1994 đến bây giờ vẫn còn đang chơi .

tanga555

Trung Sỹ
Đến phải chào thua thôi các bác ạ. Oánh đc mỗi thuận tay tầm trung và xa. Chứ trên bàn chịu chết. Nặng đầu lắm ạ. Còn trái thì chắc đến bán em nó đi thôi. Sao nặng thế nhỉ. Cảm giác bóng và độ nảy thì rất vừa tay. Thích lắm. Cơ mà cái tội nặng đầu sao tay e yếu thế nhỉ. Hay tại em dán 2 mặt ten nhỉ

Bình luận từ Facebook