XIN bạn trên diễn đàn lưu ý

Status
Không mở trả lời sau này.

chungdubn

Thượng Sỹ
Hiện tại đang có ních chungdubacninh vào diễn đàn giả danh mình mong các ban lưu ý cho ních của mình chỉ co 1 trong ních đó là chungdubn và hunghuong thôi nhé thằng chó có ních đó vào chơi đểu mình đó

hungtv2002

Đại Tá
Hiện tại đang có ních chungdubacninh vào diễn đàn giả danh mình mong các ban lưu ý cho ních của mình chỉ co 1 trong ních đó là chungdubn và hunghuong thôi nhé thằng chó có ních đó vào chơi đểu mình đó
Như e còn có thằng giả danh thì kg còn lời nào để nói rồi....

chungdubn

Thượng Sỹ
Ko phải e đâu a hungtv. Chắc nó thua hay cay e vấn đề nào đó ko làm gì đc nên cay vào dd chơi em đó e xin thề danh dự e ko làm chuyện đó . E bị một lần mất tín là quá đủ rồi

haboll

Đại Uý
Em thẤy 2 cái nick là mỘt ông làm trò thôi! KiỂu chỬi bẬy giỐng hỆt nhau! Các mod thân yêu vào xỬ lí vỤ này Đi Ạ!

thaianhnguyen_hp94

Thượng Sỹ
thôi thì cứ band cả 2 đi cho xong, bên kia chungdubacninh còn nói chungdubn biết nó và ông chungdubn cũng bảo là thằng kia có 1 vợ 2 con, haizzz mất uy tín 1 lần nó khổ thế đấy

chungdubn

Thượng Sỹ
Cứ hỏi a nghĩa82bn la biết ngay ai với ai các bạn . Thằng ních chungdubacninh chắc đánh thua mình nên tức ko làm gì đc nên vào dd cắn hóng ma 2 ních la 2 ng khác nhau xin lấy danh dự ra thề với các bạn đo

Duc_NM

Đại Tá
Thôi bác thông báo thế là anh em biết rồi chả phải giải thích gì thêm đâu. Nhưng mà bác cũng hay thật, trên thế giới chỉ có hàng tốt là có đồ fake thôi, đằng này.... :zingme21:

chungdubacninh

Binh Nhất
Mày không phải dựng chuyện đã ăn cắp lại còn la làng mọi người muốn biết sự thật thì cứ hỏi a nghĩa mà xem a ấy cũng đang tức với thằng ăn cắp này lắm mọi người đừng có giao dịch với nó nữa kẻo tiền mất tật mang

chungdubacninh

Binh Nhất
Các bạn ah mình xin xác minh 2 ngườii đó ai là thật ai là giả nhé
ních chungdubn là thật còn ních chungdubacninh là giả ng đó lập ních nên dd nói xấu bạn ních chungdubn mà mình xin lấy danh dự ra bảo dảm đó xin thề với các bạn ních chungdubn là thật

Các bạn đừng tin ních này mình biết thừa nó chính là thằng ăn cắp ních chungdubn của mình nó lập ních khác lên để bịa đặt đấy mình mới là hưng bn thật sự nó chỉ là thằng lừa đảo thôi

ndtmagic

Thượng Sỹ
Topic này vui đấy, mà những topic kiểu này lại rất đông ae vào đọc, chắc làm việc mệt mỏi đọc xong topic này mà cười sảng khoái hơn, vote cho 2 bác này tranh luận với nhau!

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Wtf, đung là trò hề. Nếu thực sự hai người biết nhau thi theo tôi nên găp nhâu trưc tiếp, giải quyết cho ???ngô ra kkhôâixong.he là xong. Dịnh diễn hề trên này ?????

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook