Xin 500 review so sánh Long5x và Viscaria

Pluripotenial

Đại Uý
Như tiêu đề , xin các bác cao nhân review và so sánh để mua một trong 2 cây này. Style chơi đc mặt tàu FH, giật đc 2 càng, cơ bản ở mức tạm , lực và footwork TB khá và hiện đang chơi 1 cây stiga thuần gỗ.
Cảm ơn các bác đã giúp đỡ.

Last edited:

M.Hoang

Đại Tá
Như tiêu đề , xin các bác cao nhân review và so sánh để mua một trong 2 cây này. Style chơi đc mặt tàu FH, giật đc 2 càng, cơ bản ở mức tạm , lực và footwork TB khá và hiện đang chơi 1 cây stiga thuần gỗ.
Cảm ơn các bác đã giúp đỡ.
em nghĩ bác nên mua 2 cây cũ về test, sau giữ lại 1 cây mà mình thích. cảm nhận cá nhân vẫn ok hơn bác ạ :D

bantaylua

Đại Uý
Nếu để chơi mặt tàu thì Long 5 sẽ hợp hơn. Nhưng vấn đề là long thường nặng nên nếu ko có thể lực thì chơi vis sẽ an toàn hơn. Nếu chơi mặt nhật đức thì Long 5 cho đường bóng hiểm ác hơn. Vis hợp với an toàn, đều, hơi nhẹ và ít xoáy.

Pluripotenial

Đại Uý
Thực ra em thích chơi phải nặng đầu 1 chút. Cây long 5x e chưa có dịp đc chơi nhưng mấy phiên bản long cũ mà e có dịp chơi thử thì cán hơi bé so vs tay e nên điểm tì ngón tay ra lực không ổn định.

minhlee

Trung Uý
Thực ra em thích chơi phải nặng đầu 1 chút. Cây long 5x e chưa có dịp đc chơi nhưng mấy phiên bản long cũ mà e có dịp chơi thử thì cán hơi bé so vs tay e nên điểm tì ngón tay ra lực không ổn định.
Long mới đầu to hơn cán cầm chắc hơn long cũ

Bình luận từ Facebook