XEM TRỰC TIẾP GIẢI WTTTC 2014

o3ma

Đại Tá
Theo mình 16h30 ở Tokyo thì ở VN là 15h30 sẽ có trận chung kết giữa TQ-Đức, mời các bạn đón xem.
Bác mới vẽ lại bản đồ địa lý thế giới rồi. Thời gian của VN sao lại chạy trước Nhật được.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Nghỉ 1 buổi thì lấy đâu xiền nộp bia? Tranh thủ xem online được tí nào hay tí đó thôi
Nộp thì cũng toàn anh em mình uống thôi mà anh?mà có nộp thì Bác mới lên tay được,để khi nào có dịp đi các tỉnh giao lưu,mình đánh với mọi người cho thêm phần kịch tính anh ạ!
Còn anh mà đến Hải Phòng.nếu Bác mà qua CLB của em giao lưu em sẽ tặng Bác một quả Ghẹ ngon thì thôi rồi với điều kiện Bác O3MA phải hạ gục được em...Axelo

o3ma

Đại Tá
Nộp thì cũng toàn anh em mình uống thôi mà anh?mà có nộp thì Bác mới lên tay được,để khi nào có dịp đi các tỉnh giao lưu,mình đánh với mọi người cho thêm phần kịch tính anh ạ!
Còn anh mà đến Hải Phòng.nếu Bác mà qua CLB của em giao lưu em sẽ tặng Bác một quả Ghẹ ngon thì thôi rồi với điều kiện Bác O3MA phải hạ gục được em...Axelo
Ae mình uống cả nhưng muốn uống thì vẫn cần có xiền chứ? có đi múc được để uống đâu? vì thế vẫn phải cày.
Vụ ghẹ này nghe chừng căng, chắc a chỉ đứng nhìn rồi nhỏ nước dãi thôi.

Mabumap2k6

Đại Uý
Giờ nhật bản là +09:00 (Tokyo, Osaka)
Giờ Việt Nam là +07:00 (Hanoi, Bangkok, Jakarta)
Các bác cứ thế mà tính ngược ra giờ Việt Nam nhé

aunhh

Đại Tá
Lịch trực tiếp 2 trận chung kết động đội nam và đồng đội nữ chiều nay
16:30 Men's Team Main Draw Position 1 - 12 Div. 1 CHINA GERMANY T 1 -
19:30 Women's Team Main Draw Position 1 - 12 Div. 1 CHINA JAPAN T 1 -
Theo giờ Việt Nam thì trận CK đồng đội Nam sẽ diễn ra vào lúc 14h30 và trận CK đồng đội Nữ diễn ra vào lúc 17h30. Mọi người xem nhé!!!

waa

Đại Uý
VN đang ngủ thì Nhật ăn sáng xong rồi ... thấy cờ Nhật có hình mặt trời là đủ biết, ở châu Á thì Nhật ăn sớm, ngủ sớm hơn ai hết.
Nhưng sao các tuyển thủ bb Nhật bé con thế, nam cũng như nữ, có Mizutani tàm tạm, chắc cũng do ăn chơi sớm nhất Asia.

Bình luận từ Facebook