Toàn quốc Xả hàng Stiga, Donic, giá tốt hơn khi inbox

mystery_kid1412

Thượng Sỹ
Bác cho em hỏi Donic Otcharov có dấu JTTAA không ạ ?
Nếu được bác cân lên hộ em xem nó ? gr ạ ?
Cây của em k có jttaa anh ơi!
Nếu em nhớ không nhầm thì trước đây cây này được sử dụng khá nhiều trong tuyển nữ Trung Quốc, không biết giờ thì thế nào. Nên em nghĩ chắc là đánh Tàu không tệ đâu anh! :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cây của em k có jttaa anh ơi!
Nếu em nhớ không nhầm thì trước đây cây này được sử dụng khá nhiều trong tuyển nữ Trung Quốc, không biết giờ thì thế nào. Nên em nghĩ chắc là đánh Tàu không tệ đâu anh! :)
Không có JTTAA
Độ dầy 6.3 là khá khó chơi Tầu. Jeu nữ chơi Tầu vẫn đánh nhịp demi giật bạt là chính, nó khác với khả năng và cách chơi của mình, không thực hiện được bác ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dạ! Em không rành về rơ Tàu nên không dám nói bừa. Cám ơn anh đã quan tâm đến bài của em! :)
Nhờ em này của bác mà em khám phá thêm 1 em Donic Ovtcharov Original Senso Carbon, có vẻ ổn, mềm hơn cả dòng Walner Senso em đang chơi, dầy hơn chút, mặt Limba, kết cấu Carbon thường, sát lớp ngoài, nhưng mềm và mỏng tầm 6 là chiến Tầu ngon rồi, em đang đặt về thử

mystery_kid1412

Thượng Sỹ
Nhờ em này của bác mà em khám phá thêm 1 em Donic Ovtcharov Original Senso Carbon, có vẻ ổn, mềm hơn cả dòng Walner Senso em đang chơi, dầy hơn chút, mặt Limba, kết cấu Carbon thường, sát lớp ngoài, nhưng mềm và mỏng tầm 6 là chiến Tầu ngon rồi, em đang đặt về thử
Con này hôm bữa em cũng có mà có người lấy rồi! Không biết đánh thế nào nữa? Hình như Otcharov đang chơi cây này đó anh!

Bình luận từ Facebook