Toàn quốc XẢ HÀNG GIÀY BÓNG BÀN !!!

Thật buồn khi giao dịch với phố. Hoàn lại đôi giày mà gần tháng nay chưa nhận đc 250k

Xin lỗi bạn, do không có tài khoản của ngân hàng bạn sử dụng nên có chút khó khăn khi chuyển hoản tiền cho bạn. Còn ban ngày thì bên mình bận vì có khách tới nên chỉ có thể ra ngoài sau 5h chiều. nhưng chuyển trái ngân hàng thì ngoài giờ bên mình thực hiện chuyển khoản không được. Chứ không phải bên mình không muốn chuyển.

Bên mình đã chuyển ngay cho bạn sau 5p bạn gửi số tài khoản vietcombank, không biết bạn nhận được chưa vậy?

tiana

Thượng Sỹ
Muốn mua vài miếng Ten 2nd nhưng phobongban kg có điểm ở SG giao dịch, đành phải ra Take mua mới cho rồi!

Muốn mua vài miếng Ten 2nd nhưng phobongban kg có điểm ở SG giao dịch, đành phải ra Take mua mới cho rồi!

Dạ em xin lỗi anh, lý do là hàng bên em kiểm tra chưa đủ tiêu chuẩn theo yêu cầu của anh ạ nên chưa dám gửi vô mà đợi đợt mới về ạ. Cám ơn anh đã nhiệt tình ủng hộ bên em thường xuyên ạ, hàng mới thì bên em vẫn còn kho ở hồ chí minh nên khi nào anh cần thì anh cứ cho em hay ạ.

Còn hàng qua sử dụng thì sắp tới sẽ phát triển lại ở khu vực hồ chí minh ạ.

Bình luận từ Facebook