WTTTC - Vô địch Bóng bàn Đồng đội Thế giới,28/2 - 06/3, Malaysia

Tràng An

Thượng Sỹ
Malong vẫn đều , ổn đinh nhất, lúc nào cũng 3-0, chú Zhang thấy bất ổn quá, jang woozin lên 2-2 thì không biết thế nào. chung kết nữ 14h30 Malaysia, nam 19h30 malay, các bác chịu khó tự dịch sang giờ việt nam.

Hinoki_Co

Trung Tá
Thằng Liam Pitchford chủ lực của Anh 2 trận liên tiếp bị gỡ liền 5-6 điểm quyết định , cơ bản đánh hay (ngang ngửa Jun và Yoshimura của Nhật)

Hinoki_Co

Trung Tá
Malaisia Kuala Lumpur cùng múi giờ GMT+7 với Hà N
Malong vẫn đều , ổn đinh nhất, lúc nào cũng 3-0, chú Zhang thấy bất ổn quá, jang woozin lên 2-2 thì không biết thế nào. chung kết nữ 14h30 Malaysia, nam 19h30 malay, các bác chịu khó tự dịch sang giờ việt nam.
Kuala Lumpur Malaisia cùng múi giờ với Hà Nội Việt Nam mà các bác
GMT+7 , 7h30 tối nay

cbb

Trung Sỹ
Malaisia Kuala Lumpur cùng múi giờ GMT+7 với Hà N

Kuala Lumpur Malaisia cùng múi giờ với Hà Nội Việt Nam mà các bác
GMT+7 , 7h30 tối nay
Trời thì nhìn giống giống nhau nhưng theo em nhớ quy ước bên họ nhanh hơn mình 1h bác ạ.

Hinoki_Co

Trung Tá
Trời thì nhìn giống giống nhau nhưng theo em nhớ quy ước bên họ nhanh hơn mình 1h bác ạ.
Ờ đúng rồi Malaisia GMT+8, vậy CK nam sẽ là 18h30 giờ VN còn CK nữ là 1h30 chiều nay nhé

Last edited:

Tràng An

Thượng Sỹ
Thằng Liam Pitchford chủ lực của Anh 2 trận liên tiếp bị gỡ liền 5-6 điểm quyết định , cơ bản đánh hay (ngang ngửa Jun và Yoshimura của Nhật)
thằng này đánh hay nhưng sinh lý hơi yếu, dẫn yoshima set 5 9-6 bị thua ngược, dẫn 2-1 Jun, set 4 dẫn 10-6 mà thua lên 2-2, chịu thua luôn thằng em

Bình luận từ Facebook