WTTTC - Vô địch Bóng bàn Đồng đội Thế giới,28/2 - 06/3, Malaysia

ngocbg

Trung Uý
Nó cũng như mình thôi bác ơi, có chăng là nó khéo hơn mình biết thời điểm nào để làm màu thôi.

Hôm nay em chứng kiến đội đang thi đấu mà cả mấy cô mấy chú china còn quay sang bàn bên cạnh xem. Cá biệt em Liu Shiwen còn quay sang bàn bên cạnh xem rồi khoe với Khổng Lệnh Huy pha bóng bàn bên cạnh :D

Hình ảnh minh hoạ: Zhang Jike đang thi đấu nhưng chú Ma Long quay hẳn người lại để xem bàn phía sau.
[/Q
Nó cũng như mình thôi bác ơi, có chăng là nó khéo hơn mình biết thời điểm nào để làm màu thôi.

Hôm nay em chứng kiến đội đang thi đấu mà cả mấy cô mấy chú china còn quay sang bàn bên cạnh xem. Cá biệt em Liu Shiwen còn quay sang bàn bên cạnh xem rồi khoe với Khổng Lệnh Huy pha bóng bàn bên cạnh :D

Hình ảnh minh hoạ: Zhang Jike đang thi đấu nhưng chú Ma Long quay hẳn người lại để xem bàn phía sau.
Bác thuận có nhìn thấy thằng ma long nó oanh cốt gì không vậy hehe

CLB Xuân Diệu

Đại Tá

Xem để nghiên cứu , có thể đây là đối thủ tiếp theo của đội China :D:D:D.
A Thuận cập nhật giúp kết quả thi đấu của tuyển nam , nữ VN cho AE biết với , nếu có khung giờ Live thì càng tốt . Thanks

tcgroup

Bố cu Tít
mày hỏi mua cốt của nó đi.hồi xưa ơr Bremen tao mua rồi đấy.Nhưng nhớ hỏi lúc nó đi ra ngoài hẳn đấy,đi với nó đuwngf để ai để ý,mua đuowcj đấy,cứ vất 2 tờ là ok

Rất tiếc tôi lại không ham mấy cái cốt của tụi nó, nhỡ có cho thì lấy thôi chứ không có nhu cầu mua hehe

tuankhoi

Thượng Tá
Chuẩn bị có trực tiếp trận nữ Việt Nam vs Greece tại bàn 11 trên ittv của ittf vào lúc 9h Việt Nam, muốn xem được thiết bị phải cài đặt flash player, nếu dùng smartphone thì có thể cài ứng dụng Puffin để xem nhé.

huufc

Binh Nhì
Chuẩn bị có trực tiếp trận nữ Việt Nam vs Greece tại bàn 11 trên ittv của ittf vào lúc 9h Việt Nam, muốn xem được thiết bị phải cài đặt flash player, nếu dùng smartphone thì có thể cài ứng dụng Puffin để xem nhé.
cho minh xjn lich cac kenh thi dau

tuankhoi

Thượng Tá
Có sự thay đổi Hằng thay Linh, có thể do lối đánh cắt của Linh đã bị bắt bài nên để Hằng đánh cây vợt số 3 nhằm gây bất ngờ

huufc

Binh Nhì
Xem để nghiên cứu , có thể đây là đối thủ tiếp theo của đội China :D:D:D.
A Thuận cập nhật giúp kết quả thi đấu của tuyển nam , nữ VN cho AE biết với , nếu có khung giờ Live thì càng tốt . Thanks
chi na danh kenh nao vay

Bình luận từ Facebook