WTT Singapore - WTT Grand Smashing (từ 11 đến ngày 20 tháng 3)

bachikho

Đại Tá

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Giải này giới hạn nhỉ, giờ nhiều tay vợt còn hay hơn 10 hạng đầu trên.

lion

Đại Tá
Cập nhật lịch thi đấu:
Lịch Thi Đấu Chính Thức

Theo đó, ở vòng TK, khả năng Fan ZhenDong vs Xu Xin rất cao, với phong độ hiện tại rất khó để Xu Xin giành chiến thắng. Harimoto ở nhánh hơi nhẹ nên khả năng gặp Timo Boll hoặc Lin GaoYuan. Liang JingKun gần đây thi đấu khá khởi sắc và ở nhánh dễ thở nên khả năng gặp Truls của Thuỵ Điển cao, nếu không có gì bất ngờ thì sẽ vào BK thuyết phục. Lin JunYu khả năng sẽ đối mặt với tân vô địch Nhật Bản Togami nhưng đẳng cấp đang chênh lệch, còn ở nhánh cuối thì (gần như chắc chắn) tượng đài Ma Long phải cạnh tranh với Wang ChuQin ở vòng 16 để vào đánh TK với Lin JunYu.

Last edited:

bachikho

Đại Tá
các niềm hi vọng nhật uda và togami giải japan top 32 vừa rồi k vào đc sâu (harimoto vô địch), chắc giải này cũng k ăn thua

NgọcAnh.NB

Trung Sỹ
cảm ơn bác, có cách nào xem trực tiếp giải này không bác, trên Youtube chỉ chiếu bàn số 3 và 4 thôi

bachikho

Đại Tá
cảm ơn bác, có cách nào xem trực tiếp giải này không bác, trên Youtube chỉ chiếu bàn số 3 và 4 thôi
hướng dẫn ở các giải trước các bác toàn hỏi lại nản kinh, trên pc các bác cài urban vpn, trên android cài proton vpn connect sang japan roài coi bàn 1, 2 trên: https://youtube.com/user/tabletennis

Last edited:

gik271

Thượng Tá
bạn Truls hung hăng đã bị loại.
mình nghĩ bạn ấy trẻ con thôi. Nhưng Châu Âu mình thích bạn này nhất hiện nay và thứ nhì mới là Darko Jorgik. Trul nó đánh có sự phóng khoáng, ma mãnh và phủi. Nhìn mấy cái máy bóng bàn của tàu thấy nản, nó mất tính lãng tử. Darko về bản chất hay nhưng mình ko thích = Trul vì Trul nó phủi hơn, :D. Hi vọng 2, 3 năm nữa cháu nó hoàn thiện được lối đánh và bản lĩnh thi đấu thì mới có 1 Timo hay Walner mới để chọi với tàu ở nghĩa nào đó.

HungGL

Đại Tá
mình nghĩ bạn ấy trẻ con thôi. Nhưng Châu Âu mình thích bạn này nhất hiện nay và thứ nhì mới là Darko Jorgik. Trul nó đánh có sự phóng khoáng, ma mãnh và phủi. Nhìn mấy cái máy bóng bàn của tàu thấy nản, nó mất tính lãng tử. Darko về bản chất hay nhưng mình ko thích = Trul vì Trul nó phủi hơn, :D. Hi vọng 2, 3 năm nữa cháu nó hoàn thiện được lối đánh và bản lĩnh thi đấu thì mới có 1 Timo hay Walner mới để chọi với tàu ở nghĩa nào đó.

Em thì ko thấy nó phủi :) Phải nói là nó đa dạng và đánh rất cảm xúc...

lion

Đại Tá
Cửa vào CK của Fan ZhenDong sáng quá. Ma Long vất vả hơn vì phải đụng đàn em đang lên Wang ChuQin và Liang JingKun, nếu không phải là Ma Long vào CK thì giải này cửa Fan ZhenDong vô địch sáng quá!

conduongs

Đại Tá
Anh Long số vất vả rồi, đã tuổi cao lại đụng phải toàn đàn em phong độ cao thôi. Vô địch với các em ấy có khi không vẻ vang bằng việc hạ đo ván anh Long.

gik271

Thượng Tá
Em thì ko thấy nó phủi :) Phải nói là nó đa dạng và đánh rất cảm xúc...
em thích dùng từ phủi hơn. Nhiều quả nó đánh kiểu được ăn cả, ngã về không. Thua nó cũng bày tỏ cảm xúc rõ ràng, dĩ nhiên kiểu trẻ con (ném vợt). Nhưng nhìn Truls đánh nó có tính con người hơn mấy cu tàu khựa. Nhìn chung là lối đánh phóng khoáng và đa dạng.

Bình luận từ Facebook