World Team Table Tennis Championships 2022 (30/9-9/10)

conduongs

Đại Tá
Thua thắng là bình thường đúng vậy bác, với người mới tập chơi thua là đương nhiên, với người biết chơi rồi thua sẽ cay cú để dùi mài kinh sử lên level, với người ở trên đỉnh cao vinh quang, danh vọng thua lại không còn là bình thường. Càng lên cao mỗi lần thua mỗi séc để thua là một sự áp lực ghê gớm bạn nhé. Nói chung chỉ có họ mới biết họ thôi, còn mình chém cũng để cho thêm không khí thôi mà

M.Hoang

Đại Tá
Thua thắng là bình thường đúng vậy bác, với người mới tập chơi thua là đương nhiên, với người biết chơi rồi thua sẽ cay cú để dùi mài kinh sử lên level, với người ở trên đỉnh cao vinh quang, danh vọng thua lại không còn là bình thường. Càng lên cao mỗi lần thua mỗi séc để thua là một sự áp lực ghê gớm bạn nhé. Nói chung chỉ có họ mới biết họ thôi, còn mình chém cũng để cho thêm không khí thôi mà
Ok bác =)

ga mo

Đại Tá
Thụy Điển quá đen khi phải gặp TQ sớm tại vòng tứ kết, nếu ko với đội hình ngon đang có phong độ cao rất có khả năng đi đến trận đấu cuối cùng của giải
Nhật cũng đen không kém, là hột giống số 3 nhưng cũng đụng TQ ngay BK, gặp hên là HQ, nhất là Đức, tuy thua trận trước Ấn độ, tụt xuống số 2 trong bảng, mất vị trí hột giống số 2 vào tay Pháp nhưng cuối cùng lại may mắn bốc thăm vào đúng nhánh của hột giống số 2. Thật đúng là hay không bằng hên.

tla

Super Moderators
Lịch thi đấu ngày hôm nay

Attachments

66.8 KB · Đọc: 61

bachikho

Đại Tá
hơi khó hiểu khi WCQ trận trước có biểu hiện tâm lý kém trận này lại dc đi số 2 (2 trận), ko lẽ ML ko tự tin ăn dc Hari sao?

Bình luận từ Facebook