Vũng Tàu thanh lý 2 e chân dài của andro cán st ( hiloom và proloom )

kekekekeke mấy e này thật sự đánh rất ấn tượng không thua gì trierber k độ kiểm soát còn cao hơn và xoáy hơn chỉ thua về tốc độ tý xíu, nhưng cái này để e nó ra đi chỉ là đánh gai không ngon bằng e K kekekeke

nvdu574

Thượng Tá
u .. p ......... lên .... cho cot dep
Theo thong nha sx thi em nay hon em K, gia đắt hơn đẹp hơn,,,,mà chả ai chiu yeu em nó nhỉ????
giá, which ....

nvdu574

Thượng Tá
up.....phụ chu thear
theo thông số của Hãng thì
em K : koto
Tốc độ98,0 / 100
Kiểm soát93,0 / 100
Trọng lượng90g
em Proloom:
Tốc độ95,0 / 100
Kiểm soát94,0 / 100
Trọng lượng88g

em hiloom:Chất Powered Fibre, Hinoki
Tốc độ95,0 / 100
Kiểm soát94,0 / 100
Trọng lượng88g

Xin trả em proloom 1t3. Bác đứng ném đá em nhé . Up cho cốt tốt , ai trả cao hơn hốt em đó đi . 0902588570
Có gì đâu mà ném thuận mua thì vừa bán ko thì.. công nhận e nó mới 2.5 đánh vài bữa thui mà bị rớt thê thảm quá huhuhu

bab
bác là đai gia cốt andro,chỏi một căp mới shock hàng.
mình là ng bt thui bác,n có sở thích thay đổi vợt và thử các vợt mới cũng như công nghệ của từng vợt. Dòng Andro mới và hot m có hết tất cả đều cán st trọng lượng cây nào cũng ko quá 85g. Còn 2 e trierber k (81g) và trierber z(85g) đều st nữa cơ nhưng 2 e đó m để đánh thay đổi chứ ko bán..2 e này m định cất tủ không bán n do mấy e nó đánh gai tấn công ko đúng ý m lắm nên m mới bán thui.

E Proloom đã theo đại gia h còn e Hiloom up cho a quan tâm,chắc ngày mai sẽ up bán thêm e trierber z cán fl nặng 85g ( hàng hiếm ) gần như mới....

Bình luận từ Facebook