Vui - Buồn lẫn lộn ACE ơi phải làm sao đây ?

Trainee

Đại Tá
Dư thời gian thì làm, không thì làm làm qué gì anh. Lo kiếm tiền, chăm cho con mình nó học văn hóa tốt hẳn lên, sau này nó bứt tầm đi xa còn hơn. Nếu vẫn còn hứng thú 4, 5 năm nữa lúc con nhà bác nó học hành ổn ổn thì tính tiếp.
Đời bạc bẽo lắm.
P/s: Hỏi vui tý, nhà bác có mỗi một nhóc đó thôi à ?

son_canloc

Đại Tá
Dư thời gian thì làm, không thì làm làm qué gì anh. Lo kiếm tiền, chăm cho con mình nó học văn hóa tốt hẳn lên, sau này nó bứt tầm đi xa còn hơn. Nếu vẫn còn hứng thú 4, 5 năm nữa lúc con nhà bác nó học hành ổn ổn thì tính tiếp.
Đời bạc bẽo lắm.
P/s: Hỏi vui tý, nhà bác có mỗi một nhóc đó thôi à ?
Nhà mình có 3 nhóc như thế , 2 nhóc kia thì chán lắm chỉ được mỗi cái học VH và Fan của MU thì giỏi còn BB thì nhạt toẹt > Chán
Nhà VH quê mình đây nè . Trung tâm VH đang vận động 2 bố con tham gia Tennis mới đau chứ các bác

Nếu mình nhất trí thì trước Mặt tiền sẽ có 1 tấm biễn
CLB BÓNG BÀN HUYỆN CAN LỘC

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hi bác cứ bỏ công sức, tài chính phát triển phong trào của Hà Tĩnh sao để mọi ngừoi chơi bóng bàn ghi nhận bác :) chú bác đam mê + nhiệt huyết + để làm phong trào

son_canloc

Đại Tá
Hi bác cứ bỏ công sức, tài chính phát triển phong trào của Hà Tĩnh sao để mọi ngừoi chơi bóng bàn ghi nhận bác :) chú bác đam mê + nhiệt huyết + để làm phong trào
Thanks . Đang chờ con gái ít hôm nữa đi thi đấu giải bên THái Lan về xem sao rồi tính tiếp , cũng may đợt này Sở TDTT lai rất quan tâm tới BB , riêng bố cũng được mời tham gia giải CLB tổ chức tại ĐN . Hihi khó nghĩ quá

Bình luận từ Facebook