VT-Cần bán bớt bộ sưu tập

xukaka

Đại Tá
TẤT CẢ ĐÃ THANH LÝ HẾT. XIN ĐÓNG CHỦ ĐỀ NÀY

Tình hình bộ sưu tập đã quá nhiều, chơi thì không hết, đành thanh lý bớt. Zozo nhanh không hết hàng.

VISCARIA VÀ MẶT GAI ĐÃ CÓ CHỦ. ĐÃ THANH LÝ XONG. CÒN LẠI COMBOLL TIMO BOLL ALC

1. Combo đỉnh, đánh hay. Giá thanh lý 3tr9, đã bao giá gửi hàng bưu điện

Cốt Timo Boll ALC, mặt FH Donic Bulfire M3, mặt BH Ten 05FX (tất cả mới, đẹp 99,99%, chỉ có mặt ten 05 Fx còn lại 95%). Còn hộp và tem đại lý Take, Tem take bạc dán trên cốt còn nguyên.
Tặng kèm mặt FH Ten 64 đã sử dụng, còn lại 80%.
Hình em nó:

Tặng kèm mặt Ten 64

2. Cốt Viscaria, mới 99,99%, còn nguyên hộp, tem đại lý take. Giá em nó thanh lý là 2tr

3. Mút FH mặt gai Raystorm, Giá thanh lý 500 ngàn

Last edited:

xukaka

Đại Tá
Thanh lý nguyên bộ nhé các bác, xé lẻ giao dịch nhiều quá làm biếng lắm các bác. Bác nào hợp lý thì phang luôn. Bác nào phù hợp mua nguyên sẽ rẻ hơn.

xukaka

Đại Tá
Không vậy đâu bác, do chữ Viscaria bằng mica nên khi chụp hình có Flash bị hiệu ứng ánh sáng, cũng như bạn chụp hình vào tấm kính, hay màn hình tivi. Còn hàng mới 99,999995, bạn yên tâm

xukaka

Đại Tá
Mặt Ten 64 mình chỉ tặng kèm cho bác nào mua luôn Timo Boll AlC. Các bác đọc kỹ từ trên xuống nhé. Các Combo đều mới, không bị sẹo tý tẹo nào. Còn nguyên tem nhé các bác.
Quan niệm của mình là Bác nào mua hài lòng thì OK, nếu bác nào mua rồi chuyển tiền và nhận vợt thấy không OK chuyển lại, mình sẵn lòng chuyển tiền lại.

tuyetvu79

Đại Tá
Combo timbol alc de minh 3.5t nhe. Dong y thi nhan gach nhe
hồi sáng...mình cũng ngấp nghé...cái giá đó:D
nhưng tự biết là ép...bác chủ wa nên mình k dám trả giá đó:rolleyes:
......combo wa ngon
...này nhé:
1. cốt bán riêng: bán đổ bán tháo...dư sức được 2,6tr
2. mặt đỏ: ...500k
3. mặt ten:...600k
= 3,7tr nhé
chưa kể mặt ten khuyến mãi nữa