VP Thanh lý giầy Nike air max, một số thứ chính hãng

hungtv2002

Đại Tá
A ơi chụp cho e xem tổng thể cái Balo nhé. Có khi lúc nào e lấy giầy hộ a về a e mình lại giao lưu tí cho vui nhỉ :D
nó là túi đeo tennis chứ không phải ba lô em ạ....loại có 2 ngăn to và có lớp chống nóng nhé...hik, lúc mới chơi nên thik oai mua cái gì cũng hịn lun....

hiepga

Đại Tá
nó là túi đeo tennis chứ không phải ba lô em ạ....loại có 2 ngăn to và có lớp chống nóng nhé...hik, lúc mới chơi nên thik oai mua cái gì cũng hịn lun....
Thì cũng làm balo được mà a. E xem thế nào lấy về đeo đi đánh cầu lông chắc cũng đk nhỉ :D. Để e hỏi xem có ai lấy vợt thì kêu a luôn. Cứ chụp ảnh tổng thể cho e nhé

hungtv2002

Đại Tá
Thì cũng làm balo được mà a. E xem thế nào lấy về đeo đi đánh cầu lông chắc cũng đk nhỉ :D. Để e hỏi xem có ai lấy vợt thì kêu a luôn. Cứ chụp ảnh tổng thể cho e nhé
okie.....nếu để chơi cầu lông thì cực okie...còn bóng bàn thì rộng quá.....túi này mà em chơi tổng hợp 3 môn thì okie lun...hehe....trước anh cũng chơi tổng hợp 3 môn lun.....

hungtv2002

Đại Tá
LLên nào.....hiepga ơi....tình hình giầy thế nào nhỉ.....

hungtv2002

Đại Tá
Mai e gửi xe lên cho bác. Bác cho e địa chỉ và dt đi tìm mãi chả thấy sdt.
gửi xe à...chuyển phát nhanh đc không....vì mấy hôm nay phải trong viện nên chưa pít có ra lấy đc không? Nếu gửi xe thì phải hỏi xe nào phải đi qua thành phố vĩnh yên tỉnh vĩnh phúc nhé. Số đt 0904343536. A hùng.

hiepga

Đại Tá
gửi xe à...chuyển phát nhanh đc không....vì mấy hôm nay phải trong viện nên chưa pít có ra lấy đc không? Nếu gửi xe thì phải hỏi xe nào phải đi qua thành phố vĩnh yên tỉnh vĩnh phúc nhé. Số đt 0904343536. A hùng.
E gửi về bến xe Phúc Yên đk k a

hiepga

Đại Tá
A thích ntn cũng ddk. E nghĩ CPN thì an toàn hơn. Chắc cugnx chỉ hum sau nhận dk hang. A gửi dc cho e nhé

Bình luận từ Facebook