VP.BÁN SIÊU PHẨM ZJK ZLC SUPPER

xukaka

Đại Tá
MÌNH MUA VỀ 2 BỮA NHƯNG CHƠI KHÔNG HỢP DO QUEN VỚI VỢ CŨ RÙI. ĐÀNH THANH LÝ....UP...BÁC NÀO QUAN TÂM. FIX 5TR2

BAC SUP

Đại Tá
MÌNH MUA VỀ 2 BỮA NHƯNG CHƠI KHÔNG HỢP DO QUEN VỚI VỢ CŨ RÙI. ĐÀNH THANH LÝ....UP...BÁC NÀO QUAN TÂM. FIX 5TR2
sao nhanh thế ,vợ mới nó khoẻ quá không chịu nổi nhiệt à? mình thì ít nhất cũng phải quần một tuần mới thả nó đi đấy ....;):eek:

BAC SUP

Đại Tá
Dạo này sức khỏe ốm yếu ...quần 2 ngày đủ mệt rùi bác ạh
hồi mới ra mình cũng mua một em mới toanh 6,9t được 2 tuần bán 5,5t đấy ,cốt mình nhìn như mới tinh luôn. giờ nhìn thấy cũng nhớ......mà kẹt t quá :p:cool::eek:

xukaka

Đại Tá
hồi mới ra mình cũng mua một em mới toanh 6,9t được 2 tuần bán 5,5t đấy ,cốt mình nhìn như mới tinh luôn. giờ nhìn thấy cũng nhớ......mà kẹt t quá :p:cool::eek:
-------------------
Bác hợp em ý nhỉ...cưới vợ cưới liền tay, mà li dị cũng nhanh :)

BAC SUP

Đại Tá
-------------------
Bác hợp em ý nhỉ...cưới vợ cưới liền tay, mà li dị cũng nhanh :)
tớ thích cái chữ ký của cậu ,cop cái linh này ở đâu thế?
à tìm thấy rồi.....nhưng mà không giống hoàn toàn như thế ...:D:p

xukaka

Đại Tá
Bác dùng trình duyệt Google Chorme nhé

Đầu tiên bác vào link: http://nongthonmoihatinh.vn/vi/news/Giai-tri-Thu-gian/Xa-stress-voi-anh-dong-vui-nhon-149/

sẽ xuất hiện cái hình như thế này :

Bác nhấn chuột phải vào cái hình rồi chọn "sao chép hình ảnh"

Sau đó trong mục diễn đàn vào mục thông tin cá nhân, mục chữ ký

Bác nhấn chuột phải "Dán" thế là copy được cái hình vào mục chữ kỹ. Chúc bác thành công.

Last edited:

o3ma

Đại Tá
sao mình không tìm được nhỉ ? bó tay.com :eek:
Bác xukaka đã mô tả bằng cả hình ảnh rất dễ rồi. Đơn giản chỉ thế này: Bác mở đường linh ---> copy cái ảnh động đấy ----> mở phần chữ ký và dán cái ảnh động này vào ngay trên hoặc dưới địa chỉ mail của bác ----> lưu thay đổi ----> hưởng thụ thành quả.

BAC SUP

Đại Tá
mình ấn vào hình ảnh sau đó copy inmage url sau đó paste lên newtap rồi copy linh đó đưa vào trang cá nhân thì được ,nhưng mình muốn copy linh về thư viện ảnh thì không được.cám ơn o3ma và xukaka nha.

Last edited:

o3ma

Đại Tá
mình ấn vào hình ảnh sau đó copy inmage url sau đó paste lên newtap rồi copy linh đó đưa vào trang cá nhân thì được ,nhưng mình muốn copy linh về thư viện ảnh thì không được.cám ơn o3ma nha.
Nghĩa là bác chỉ muốn copy và lưu cái ảnh này chơi thôi chứ không đưa vào chữ ký?

xukaka

Đại Tá
mình ấn vào hình ảnh sau đó copy inmage url sau đó paste lên newtap rồi copy linh đó đưa vào trang cá nhân thì được ,nhưng mình muốn copy linh về thư viện ảnh thì không được.cám ơn o3ma nha.
----------------
Bác muốn copy vào thư viện ản thì chọn "Lưu hình ành thành..." ấy

BAC SUP

Đại Tá
Nghĩa là bác chỉ muốn copy và lưu cái ảnh này chơi thôi chứ không đưa vào chữ ký?
đưa vào chữ ký thì mình biết rồi ,mình muốn lưu nó vào photobucket của mình ấy mà.sau này thích dùng thì copy linh ra là ok ngay.

Bình luận từ Facebook