VP- BÁN CÂY MIZUTANI JUN VÀ MẶT

truongtxt

Đại Tá
đăng bài mấy hôm mà không thấy ai quan tâm. sang tuần mới nếu bạn nào quan tâm mình sẽ fix giá cực đẹp luôn. vì có dự định mới nên vẫn quyết định cho e này ra đi. chưa bao giờ đăng bán cái gì mà quá 3 ngày . hy vọng sẽ có bạn yêu dc e này hơn mình. ưu tiên những bạn nào đã từng giao dịch vói mình. tiên đây có bạn nào có cây vợt của Dr. Neubauer COMBINATION EFFECT hay bạn nào biết ở đâu bán cây này thì pm mình nhé. cám ơn mọi ngửoi

Định đặt hàng độc ah anh Trường ? quote="truongtxt, post: 312564, member: 7637"]đăng bài mấy hôm mà không thấy ai quan tâm. sang tuần mới nếu bạn nào quan tâm mình sẽ fix giá cực đẹp luôn. vì có dự định mới nên vẫn quyết định cho e này ra đi. chưa bao giờ đăng bán cái gì mà quá 3 ngày . hy vọng sẽ có bạn yêu dc e này hơn mình. ưu tiên những bạn nào đã từng giao dịch vói mình. tiên đây có bạn nào có cây vợt của Dr. Neubauer COMBINATION EFFECT hay bạn nào biết ở đâu bán cây này thì pm mình nhé. cám ơn mọi ngửoi[/quote]
D

hungtv2002

Đại Tá
đăng bài mấy hôm mà không thấy ai quan tâm. sang tuần mới nếu bạn nào quan tâm mình sẽ fix giá cực đẹp luôn. vì có dự định mới nên vẫn quyết định cho e này ra đi. chưa bao giờ đăng bán cái gì mà quá 3 ngày . hy vọng sẽ có bạn yêu dc e này hơn mình. ưu tiên những bạn nào đã từng giao dịch vói mình. tiên đây có bạn nào có cây vợt của Dr. Neubauer COMBINATION EFFECT hay bạn nào biết ở đâu bán cây này thì pm mình nhé. cám ơn mọi ngửoi
Sáng mai anh gửi giầy cho chú nhé, còn miếng gai không lót anh xé bỏ rồi, dán không được đẹp lắm, nó bị quăn ở chút mép, kéo ra không đc bực mình xé vứt miej lun......đi mấy trăm khìn mà kg đc đánh buổi nào

truongtxt

Đại Tá
Sáng mai anh gửi giầy cho chú nhé, còn miếng gai không lót anh xé bỏ rồi, dán không được đẹp lắm, nó bị quăn ở chút mép, kéo ra không đc bực mình xé vứt miej lun......đi mấy trăm khìn mà kg đc đánh buổi nào
mai e gui a mat p4 e test nhe

lamtq

Đại Tá
MJ la cay voot hay neu chinh phuc dc.up gium thang e. Da gan bo 2 lan voi e nay giai doan 2011-2012.rat thik.tai chinh ko cho phep ko a nhik cho chu ngay.dung so thik St nua chu.hix

te="truongtxt, post: 312645, member: 7637"]mai a gui cho e truoc. neu e ko hop thi pm a.[/quote]
Hãng từ từ a ơi, em đang tiêu hóa em Treiber K , sợ rối loạn tiêu hóa lắm a

truongtxt

Đại Tá
te="truongtxt, post: 312645, member: 7637"]mai a gui cho e truoc. neu e ko hop thi pm a.
Hãng từ từ a ơi, em đang tiêu hóa em Treiber K , sợ rối loạn tiêu hóa lắm a[/quote]
vay mai chu gui zjk cho a. nho day. dung co ban cho ng khac vi cay nay ku e a no co nhieu ky niem nen a k muon e ban chi ng khac dau. hy vong e hieu a

Bình luận từ Facebook