vợt dán bao lâu thì dán lại

lamtq

Đại Tá
bạn chỉ cần mang vợt này đến clb, chưa cần đánh là mọi người xin thua rồi!
phải dán thêm giá thật to trên mặt vợt nữa.
ko thì cũng nát gáo

BAC SUP

Đại Tá
Clb em chỉ mình em dùng keo sữa. Nói đến keo sữa có vẻ hơi lạ. Keo tăng lực thấm sâu vào họ rồi mà có người dán keo tăng lực còn chẳng biết là keo tăng lực cơ =)). Keo tăng lực quá dễ dán, dán lại ko cần lột keo và quá dễ bong nên thấy họ dán đi dán lại liên tục
Bạn nhầm keo tăng lực dán nhiều lần vẫn phải lột keo ,không thì vẫn bì và nặng vợt như thường.

ngtrantoan

Đại Tá
Tại thành viên mới nên ko biết post vào đâu nên post đại. Thank các bạn đã góp ý. Trình bình thường thì cứ để đánh khi cảm giác không bám nữa thì dán lại. Cái vơt cũ của mình dán gần 15 năm vẫn đánh được. Giờ mới sắm vợt sịn nên hỏi cho biết
mút dán 15 năm vẫn đánh tốt à???

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bạn nhầm keo tăng lực dán nhiều lần vẫn phải lột keo ,không thì vẫn bì và nặng vợt như thường.
Keo nào mà chẳng lột. Nhưng bác thử so sánh xem keo sữa quét bao nhiêu lần phải lột và keo tăng lực bao nhiều lần. Keo sữa quét 2-3 lần đã phải lột còn keo tăng lực thì gấp mấy lần. Có người 3 tháng mới dán lại một lần , chơi có khi chưa quét đến lớp keo thứ 3 đã vứt mút đi rồi thì lột gì nữa

nanakizhang

Đại Tá
Keo nào mà chẳng lột. Nhưng bác thử so sánh xem keo sữa quét bao nhiêu lần phải lột và keo tăng lực bao nhiều lần. Keo sữa quét 2-3 lần đã phải lột còn keo tăng lực thì gấp mấy lần. Có người 3 tháng mới dán lại một lần , chơi có khi chưa quét đến lớp keo thứ 3 đã vứt mút đi rồi thì lột gì nữa
e thấy keo sữa mỗi lần dán lại là phải lột rồi.

Bình luận từ Facebook