Vòng chung kẾt giẢi tẬp Đoàn than.

huydas

Đại Tá
May quá được đi xem các trận chung kết..em xin phép cập nhật tiếp nhé các bác.

Last edited:

huydas

Đại Tá
Thứ nhất: Bất ngờ với sự góp mặt lần đầu tiên thì Hải con đã vượt qua Hưng con tây nam đá mà với tỉ số 4-1 để bước lên ngôi vô địch lứa tuổi 18-30
Xin chúc mừng chú em.!

Last edited:

huydas

Đại Tá
Thứ 2: Với trình độ cao hơn thì Minh côn cũng đã vượt qua Điệp khiên với tỉ số 4-1 để bước lên ngôi vô địch lứa tuổi 31-40
Xin chúc mừng

huydas

Đại Tá
Thứ 3: sau 1 trận đấu trật vật,có lúc đã bị dẫn trước với tỉ số 2-1 thì Tuấn vân đã lội ngược dòng và dành chiến thắng trước Thắng tây nam đá mài với tỉ số chung cuộc là 4-2 để bước lên ngôi vô địch lứa tuổi 41-50.
Xin chúc mừng.

huydas

Đại Tá
Trận 4: Hùng thống nhất thắng Tâm hà nội
Hùng bước lên ngôi vô địch lứa tuổi 51-55 nhé các bác Bia

boizach_cp

Trung Sỹ
Cho mình hỏi Tài Dũng ko đánh đơn à

K đánh a ạ! Cùng đội có Sơn lợn đánh đơn nhưng do đến muộn and rơi vào bảng 3 lấy 1 lên bị loại ngay từ đầu r, bù lại chiều nay tại clb Mai Võ diễn ra trận Sơn lơn & Vương Ngọc(300k) sau khi bị dẫn trc 2 0 Sơn lợn đã lật ng lại và thắng 3 2 >,<

LMC

Trung Tá
K đánh a ạ! Cùng đội có Sơn lợn đánh đơn nhưng do đến muộn and rơi vào bảng 3 lấy 1 lên bị loại ngay từ đầu r, bù lại chiều nay tại clb Mai Võ diễn ra trận Sơn lơn & Vương Ngọc(300k) sau khi bị dẫn trc 2 0 Sơn lợn đã lật ng lại và thắng 3 2 >,<
trận này có video vài hôm nữa mình tìm video sẽ đưa lên

huydas

Đại Tá
Sáng nay tiếp tục những nội dung đánh đôi...bác nào đi xem thì về cập nhật tin tức để mọi người được biết nhé. Thanks

LMC

Trung Tá
lý do mình biết rùi hii. Do trưởng đoàn bên đông bắc nhầm lịch nên đội bị loại. tin hót nữa là chiều hôm sau tại nhà mai võ sơn lợn đánh với vương ngọc. Sơn chấp vương 2 quả đánh cơ chế 3trăm 1 trận ,vương thắng 2 sex đầu thua ngược 3 sex sau. hết

Bình luận từ Facebook