VISCARIA of ZJK

lamtq

Đại Tá
hôm qua rảnh chạy qua chỗ thằng e ZJK tập bổ túc cho nó quả trái chứ dạo này thấy nó chảy quá sợ đi RIO ae lại chửi :p:p. sẵn tiện chụp ảnh cây VIS nó đang dùng cho ae ngắm. giật mình thấy hình như khác vis mình dùng. HÀng tuyển có khác:rolleyes::cool::confused:

aunhh

Đại Tá
hôm qua rảnh chạy qua chỗ thằng e ZJK tập bổ túc cho nó quả trái chứ dạo này thấy nó chảy quá sợ đi RIO ae lại chửi :p:p. sẵn tiện chụp ảnh cây VIS nó đang dùng cho ae ngắm. giật mình thấy hình như khác vis mình dùng. HÀng tuyển có khác:rolleyes::cool::confused:View attachment 85487View attachment 85488View attachment 85489
Cây này hàng đội tuyển hả anh? Ko thấy phần chữ mặt trước? Sợi Acrylate nhìn dầy hơn, khác khác so với bình thường thì phải
Anh bán bao nhiêu em múc luôn? :D

Hưng liquin

Binh Nhì
hôm qua rảnh chạy qua chỗ thằng e ZJK tập bổ túc cho nó quả trái chứ dạo này thấy nó chảy quá sợ đi RIO ae lại chửi :p:p. sẵn tiện chụp ảnh cây VIS nó đang dùng cho ae ngắm. giật mình thấy hình như khác vis mình dùng. HÀng tuyển có khác:rolleyes::cool::confused:View attachment 85487View attachment 85488View attachment 85489
Lại giống wang liquin vs fanzhendong chơi đầu voi đuôi chuột r. Kakaka
Wang thì vợt thì clipper, cán thì cán Nitaku wang liquin:)))
Fanzhengdong thì e ko nhớ rõ :v
CNT toàn chơi kiểu lừa tình thế này ai chơi dc :))
Không khéo ma long chơi super ZJK , cán long 5 :v

Bình luận từ Facebook