VIS - ZJK Alc nên chọn em nào

WaldnerWannabe

Trung Sỹ
Vâng anh , kĩ thuật vẫn là số 1 , những có binh khí hợp sẽ tăng phần lợi hại nên chứ hê hê

Mình không phủ nhận vũ khí :D, nhiều cây rẻ tiền mà đánh vẫn rất hay. Cá nhân mình nghĩ cây Vis độ bám xoáy tốt, giá cả hợp lý, cán cầm vừa tay người VN.

Last edited:

archer

Đại Tá
Mình không phủ nhận vũ khí :D, nhiều cây rẻ tiền mà đánh vẫn rất hay, vdu như #1 Đông Nam Á là Gao Ning vẫn sử dụng cây Clipper CR rẻ tiền :D Cá nhân mình nghĩ cây Vis độ bám xoáy tốt, giá cả hợp lý, cán cầm vừa tay người VN.
Ơ em thấy như Gao Ning đánh ZJK ALC đó bác

aunhh

Đại Tá
Gần 5 triệu. Không thể tin vào mắt mình nữa.
Em tò mò chút bác chỉ giúp em tí nhé. Mình trả tiền qua visa là nó ship về cho mình ạ. Nó có lừa ai bao h không
Bạn nhờ bạn bên Nhật ship về cho tiện. Mình chưa mua qua hình thức này bao giờ. Có mua qua online. Bạn vô trang Buyee cũng có, người nước ngoài mua đc trực tiếp.
Trang Yahoo Japan phải tạo tk nữa.

BUTTERFLY JAPAN

Thượng Sỹ
Zhang jike ALC cốt vợt toàn diện , rung , xoáy , tốc độ , kiểm soát cực tốt , ko thiếu lực , .... vis là zhang :) , khó giống vis đồng , do công nghệ tiên tiên hơn đơn nhiên khỏi bàn cãi khi chọn zhang jike alc (1) ... 1 cây vợt bán ở thị trường ổn định, đồng nhất, và được nhiều danh thủ sử dụng ^_^

Bình luận từ Facebook