VĨNH PHÚC-HÀ NỘI bán mút sriver chưa sử dụng đến còn nguyên đai nguyên kiện

thichduthu

Binh Nhì
như trên e nói.e cán bán em này e mới mua nhưng không dùng đến vi chuyên sang ten64 thừa cả một đôi đỏ và đen.e bán một mút là 480k rẻ hơn ngoài thị trường và rẻ hơn máy bác rao bán trên diễn đàn.
ai mua thì sms 0979777078 em tên HẢI ở thành phố vĩnh yên tỉnh vĩnh phúc
có thể gặp trực tiếp xem hàng nếu ở gần

meoluoitmb

Đại Tá
Mày và thằng mrlinghung là một mà thôi, thực sự mày còn quá non và xanh khi làm cái trò này. thật bì ổi, thật may là hôm nay tao mới hết bận và đọc thật kỹ các topic, cin lỗi BQT vì dùng từ mày , nhưng đối với hạng người này thì chỉ nên như vậy.
giọng điệu và cách hành văn như nhau. Tự mình để lộ 2 nick là 1 khi vào nhầm nick để bán, rồi nhanh chóng sửa khi có người phát hiện. Bì ổi

yeuvo_216

Thượng Sỹ
thực ra thì em đã nghi ngờ rồi các bác ạ.nhưng mà các bác manh động quá.em đang định hỏi địa chỉ xem nó ở đâu để em đến toa cho nó mấy cái.hjx.may cho đời mày đấy thằng danh con.

raovat

Trung Tá
diễn đàn có mấy bác công an bên Hình sự như bác mèo yêu vợ_216 công_thu_như_nhau thì môi trường diễn đàn này em dc yên tâm mua bán không sợ hàng lậu hàng kém chất lượng ,và những tay lửa đảo có chỗ làm ăn kaka vớ vẫn là vỡ mồm ngay..

mrlinhhung

Binh Nhì
hịu đi cưng.đừng lừa đảo ở đây.m cho t địa chỉ đi.mai t đến xem luôn.t lấy cả 2 mặt luôn.ok.mrlinhhung nha.

Bác nói thế mất quan điem e lừa đảo gì chứ.nếu bác chủ mua thật thì e ở việt trì.mình gặp nhau ở chỗ công an thành phố e cho a xem hàng ưng thì lấy.e đã xem thông báo ma anh hùng viét trên diên đàn chưa

meoluoitmb

Đại Tá
Bác nói thế mất quan điem e lừa đảo gì chứ.nếu bác chủ mua thật thì e ở việt trì.mình gặp nhau ở chỗ công an thành phố e cho a xem hàng ưng thì lấy.e đã xem thông báo ma anh hùng viét trên diên đàn chưa

==================

Khẳng định luôn nhé, bạn là một người không trung thực, không làm căng còn lâu ông mới gửi cốt cho bạn radial

không trung thực nữa là cố tình lập hai nick bán hàng, rồi vào coment này nọ. Thực sự bạn không phải là người trung thực với những gì mình đã đọc kỹ về bạn. Rất tiếc, giao dịch với bạn thì tỷ lệ rủi ro quá cao. Đây là bài học cho bạn về nhiều điều khác trong cuộc sống chứ không riêng gì ở đây. Chúc bạn khỏe và suy nghĩ chín chắn hơn.

ở trên diễn đàn này, bạn không thể tồn tại đươc đâu. Vì cái cách bạn sửa sai vẫn rất không chấp nhận đựoc. Thả con săn sắt và định bắt con cá rô đúng không. Quên chuyện đó đi nếu meoluoi còn ở đây.

Last edited:

yeuvo_216

Thượng Sỹ

nhà bạn ở đâu nhỉ mrlinhhung?mình đến nhà bạn lấy mặt đc k?đừng gọi người ra chặn mình nhé.địa chỉ cụ thể nhé.thanks.

mrlinhhung

Binh Nhì
nhà bạn ở đâu nhỉ mrlinhhung?mình đến nhà bạn lấy mặt đc k?đừng gọi người ra chặn mình nhé.địa chỉ cụ thể nhé.thanks.

Nếu bác chủ lấy thật thì đến số nhà 1947-1937 đại lộ hùng vương thành phố việt trì.không thì bác đến chỗ công sn thành phố rùi gọi em ra rui cho bác xem hàng.nếu bác chủ láy thật thì gọi e vào số này.0915953842.e bán một mút làlaf 500k nhưng bớt cho bác 50k một mút

youwin

Trung Sỹ
Lâu lắm rồi ko vào diễn đàn, nay vào thấy nhiều chuyện lùm xùm quá zậy chẳng biết đường đâu mà lần! bạn mrlinhhung ơi góp ý bạn tý nhe. Mua bán fai uy tin nếu nhận tiền rồi thì cố gắng trong ngày chuyển luôn cho khách hàng, kẹt lắm thì alo hôm sau chuyển sớm vì như vậy những dợt hàng sau của bạn các bác mua ko fai dắn đo suy nghĩ nhiu thứ, thời buổi kinh tế mà bạn, dù một mất 1 đồng cũng xót nói chi vài trăm đến vài triệu, AE trên diễn đàn nổi nóng với bạn là fai rôi!
Nó cũng thể hiện tác phong công nghiệp trong công việc của bạn, bạn nên nhớ uy tín mất đi khó tìm lại và mua lại bằng tiền được!

Vài lời góp ý có gì mong bạn bỏ qua cho. Nếu có bạn nào gd thành công rồi thì comment để tránh hiu lầm nhau. Mình nghĩ chắc bạn mrlinhhung ko cố ý lừa gạt đâu chắc do thiếu kinh nghiệm trong chuyện này. Cùng niềm đam mê bb với nhau cả mà!!!!!!Bia

thethao

Đại Tá
Nói tóm lại đã nhận tiền thì đóng topic ngay, chạy ra bưu điện gởi ngay, còn đợi đến ngày mai thì phải gọi điện thoại năn nỉ ngay, còn nếu khó khăn nữa thì phải tìm hướng giải quyết ngay, hehe.......

Bình luận từ Facebook