Việt Nam WTTC 2014 live đây ae ơi :)

windq_hp

Thượng Sỹ
Linh muối và Nam tâm lý yếu quá, toàn dẫn trước rồi thua, công nhận đội bạn có chiến thuật tốt thật, thỉnh thoảng breaktime rất đúng lúc.AH, mấy bác Vn mình đánh thiếu chuyên nghiệp quá, chỗ nào cũng lau tay mồ hôi được, người ta chỉ lau mồ hôi ở gần lưới thôi chứ. Trận Đoàn Bá Tuấn Anh đánh đâu nhỉ ace ơi, nghe nói sang luyện công bên Korea với anh Joosehuk rồi, chăc level lên kinh lắm.

Theo em thì đã là chuyên nghiệp rồi thì chẳng có j mà tâm lý cả, không được đỗ lỗi cho tâm lý, quan trọng là kỹ thuật mình thế nào và tinh thần chiến thắng thế nào thôi, Đ Q linh thì đánh như là nghiệp dư, là đàn anh mà chẳng chuyên nghiệp và kinh nghiệm được bao nhiêu, nam thì lại phụ thuộc vào cảm hứng và phong độ không ổn định, trận này được mỗi L T đạt đánh còn được thế mà ko cho đánh 2 trận. Chán và thất vọng

rossicarbon

Trung Sỹ
Theo em thì đã là chuyên nghiệp rồi thì chẳng có j mà tâm lý cả, không được đỗ lỗi cho tâm lý, quan trọng là kỹ thuật mình thế nào và tinh thần chiến thắng thế nào thôi, Đ Q linh thì đánh như là nghiệp dư, là đàn anh mà chẳng chuyên nghiệp và kinh nghiệm được bao nhiêu, nam thì lại phụ thuộc vào cảm hứng và phong độ không ổn định, trận này được mỗi L T đạt đánh còn được thế mà ko cho đánh 2 trận. Chán và thất vọng

Lam sao dua LT Dat danh 2 tran duoc vi 3 tran truoc linh tien phong va chu luc thi Dat thua cho nen tran nay HLV cho danh vay la may man lam roi.

Bình luận từ Facebook