VIDEO trận tỉ thí : Lê Quang Yên - Đỗ Trung Kiên vs Đoàn Huy Tuấn - Vũ Thế Thắng

...nhatmot

Binh Nhì
Anh chấp em 3 là vừa đó anh. Anh em mình qua anh thắng làm trung gian làm 1 trạn để nhận anh em cho dễ anh nhỉ. Vớ vẩn anh là em, em là anh cũng nên Haha

ồ uây...... phải chấp cơ à. 3 quả có nhẹ quá ko, hay 8 - 9 gì đó , ae mình đi BiaBiaBia luôn cho nhanh ;);););)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đề nghị hai cậu Nhatmot hay nhathai gì đó qua topic khác chém đi chứ đây anh em đang nói chuyện về Clip trận đấu. Vô duyên quá!!!

Drhongson

Đại Tá
Nhìn ảnh và clip thấy cảm động quá bác Hùng ơi!!! Không biết đến bao giờ anh em mới lại được vui thế bác nhỉ??? Đội thắng, đội thua anh em mình đều vui vẻ. Quan trọng
vì niềm đam mê! Em rất mong sớm có các trận khác em được tham gia. Chỉ mong các nhà môi giới tài ba sớm tổ chức các trận khác. Chân thành cảm ơn bác Hùng HN, anh Huy Spy cùng các nhà đầu tư tài ba đã tổ chức ra 1 trận đấu thật vui vẻ, hoành tráng!!! Cám ơn các bác!!!

Hôm nay sau đúng một tuần trận đấu diễn ra mà dư âm còn nhiều đọng lại Spy xin có lời cảm ơn đến bạn bè anh em xa gần vì đã quan tâm và cỗ vũ cho các đấu thủ nói riêng và phong trào bóng bàn nói chung. Xin đặc biệt cảm ơn đến anh Hunghanoi vì tất cả mọi điều, cảm ơn các nhà tài trợ đã góp phần làm trận đấu thành công.
Rất mong có được cơ hội tốt trong tương lai để tổ chức được những trận đấu như thế này.
BTC

Tom&tep

Binh Nhì
Nhìn các ông này giao lưu vui thật. Ông thắng và ông tuấn tôi chấp 3 oánh mỗi trận 1 củ có dám nhận k??? Nếu đủ bản lãnh pm số 0949856789

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nhìn các ông này giao lưu vui thật. Ông thắng và ông tuấn tôi chấp 3 oánh mỗi trận 1 củ có dám nhận k??? Nếu đủ bản lãnh pm số 0949856789

Ko họ hàng ông cháu gì! Thích dâng lễ ra Bách khoa làm hẳn vài trận đê, Bác Tom tép muốn hóa rồng hở?

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý

Bác này là ai mà húng quá nhỉ??? Xưng danh mới biết chứ??? Số đt đẹp đấy!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác T7 oánh vớ vẩn quá làm các anh í ko oánh cả lượt về,ăn thì ăn 3 2 lâm li như e thôi.

Chú cứ bình tĩnh, bác Hùng nói rồi. Anh mà k quyết tâm thắng anh Yên trận 4 thì có lẽ người nộp là anh em mình rồi. Chú gặp anh Kiên thấy Lý Thị Bí quá..

hunghanoi

Super Moderators
.

2 đấu thủ Yên - Kiên đã nhận lời trận lượt về và mong muốn trận đấu sẽ diễn ra trong khoảng thời gian từ 1 - 10/12 tới đây. Mọi quy định và thể thức sẽ như cũ không có gì thay đổi.Xin ý kiến của ông bầu sky và đội bạn !

Drhongson

Đại Tá
.

2 đấu thủ Yên - Kiên đã nhận lời trận lượt về và mong muốn trận đấu sẽ diễn ra trong khoảng thời gian từ 1 - 10/12 tới đây. Mọi quy định và thể thức sẽ như cũ không có gì thay đổi.Xin ý kiến của ông bầu sky và đội bạn !

Bác Hunghanoi để em họp đội làm công tác tư tưởng cho T7 và LLTT đã, dạo này hai cầu thủ này có hiện tượng trần cảm tự kỷ nặng không biết có dám đánh không.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác Hunghanoi để em họp đội làm công tác tư tưởng cho T7 và LLTT đã, dạo này hai cầu thủ này có hiện tượng trần cảm tự kỷ nặng không biết có dám đánh không.

Trận ngon thế này mà ko khớp lệnh thì giang hồ cười chê. Riêng mồi ngon của em là cao thủ Kiên ọc gan lần này oánh nát hàng chứ chẳng như lần trước oan uổng 10 bia!

Bình luận từ Facebook