Video Test thử Quần áo tuyển Đức và giầy mizuno- Hùng Hà Bóng Bàn

Hoàng Cá Mập

Thượng Sỹ
Hum qua em có đi shopping bên chị Hà 57 Kim Mã, và đã chọn cho mình được 1 bộ áo và quần buttefly tuyển Đức cho mình và cho papa. Em thấy mặc rất vừa và thoải mái. Đôi giày cũng thoáng và nhẹ. hi hi xin cảm ơn cửa hàng Hùng Hà bóng bàn đã giảm giá cho em ạ. ^^

thaythuydn

Đại Tá
xin cho biết Size của ÁO .? Áo quá đẹp.Có QUẦN không hay chỉ áo thôi.Hàng chính hảng hay .....????Xin up giùm hình áo lên cho ace xem.Vào website shop Hùng Hà ở đâu?ÁO QUÁ ĐẸP.

bachikho

Đại Tá
tui đã đi thử hết các loại giày, thấy với giá 450k hay 500k cho giày mizuno/butterfly fake thì các bác nên mua giày Spiuto với giá 650k đi tốt hơn (kiểu dáng đẹp, ôm chân mà bền hơn giày fake rất nhiều), Hùng Hà cũng bán Spiuto luôn đó

son_canloc

Đại Tá
Hum qua em có đi shopping bên chị Hà 57 Kim Mã, và đã chọn cho mình được 1 bộ áo và quần buttefly tuyển Đức cho mình và cho papa. Em thấy mặc rất vừa và thoải mái. Đôi giày cũng thoáng và nhẹ. hi hi xin cảm ơn cửa hàng Hùng Hà bóng bàn đã giảm giá cho em ạ. ^^
Áo quần đẹp quá , Xăng pha nhớt phải kg ACE ?????????

Last edited:

nanakizhang

Đại Tá
tui đã đi thử hết các loại giày, thấy với giá 450k hay 500k cho giày mizuno/butterfly fake thì các bác nên mua giày Spiuto với giá 650k đi tốt hơn (kiểu dáng đẹp, ôm chân mà bền hơn giày fake rất nhiều), Hùng Hà cũng bán Spiuto luôn đó
bác thấy sao chứ e mang mizuno fake 500k đi gần 2 năm mà chưa bị gì, kiểu dáng cũng đẹp, tùy sở thích mỗi người thui bác

son_canloc

Đại Tá
Bác này ăn nói hơi bị đụng chạm người ta đấy

Có gì đâu mà đụng chạm bạn , thấy giống thì tôi đoán có phải không chứ có gì đâu , mà xăng pha nhớt cũng hay chứ sao . Mà phải công nhận áo quần giày dép đẹp thật mềm mại dịu dàng màu sắc tươi đẹp mà không chói lóa

szlc

Thượng Tá
Bác này ăn nói hơi bị đụng chạm người ta đấy

Có gì đâu mà đụng chạm bạn , thấy giống thì tôi đoán có phải không chứ có gì đâu , mà xăng pha nhớt cũng hay chứ sao . Mà phải công nhận áo quần giày dép đẹp thật mềm mại dịu dàng màu sắc tươi đẹp mà không chói lóa
Từ xăng pha nhớt có ý hơi coi thường, lần sau anh cứ hỏi là gay à, bây giờ gay cũng ko có gì là sai trái cả, nên tốt nhất cứ hỏi thẳng.

son_canloc

Đại Tá
Đính chính là em không phải Xăng Pha Nhớt hay Gay nhé. Em là men 100%. ha ha. Em nói thật bạn gái của em nhiều hơn của bác đến cả vài trăm em ý ạ
Thấy bạn mặc đồ này đẹp quá nên đá xéo phát . Tính mình hay ganh tỵ lắm , mình còn thích nữa là chị em tóc dài . Haha:D:D:D đánh bb thì giống đổ xăng máy bay

Bình luận từ Facebook