Video hình ảnh giải Gà Con lần thứ 2 GC Cup 2

Nam_HaiDuong

Đại Tá
xin hỏi bác giải 3 tên gì nick diễn đàn là gì vậy? bác này ở Quảng Ninh vừa thi đấu giải của tổng công ty điện lực vinacomin thì phải ?

trungehutvn

Trung Sỹ
xin hỏi bác giải 3 tên gì nick diễn đàn là gì vậy? bác này ở Quảng Ninh vừa thi đấu giải của tổng công ty điện lực vinacomin thì phải ?
Bác giải 3 là bạn của e.Ten là Tú đến từ Thái Nguyên. Bọn em thi đấu cho tổng cty điện lực vinacomin tại giải Than khoáng sản hàng năm. A Tú này kiểm soát bóng hay lắm, chặn đẩy gần bàn tốt tuy nhiên gặp đúng đối thủ tại BK đánh hay quá nên ra đi lặng lẽ.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác giải 3 là bạn của e.Ten là Tú đến từ Thái Nguyên. Bọn em thi đấu cho tổng cty điện lực vinacomin tại giải Than khoáng sản hàng năm. A Tú này kiểm soát bóng hay lắm, chặn đẩy gần bàn tốt tuy nhiên gặp đúng đối thủ tại BK đánh hay quá nên ra đi lặng lẽ.
mình thấy trên ảnh công ty vinacomin có bác đang chơi có áo và dáng người y chang bác này nên hỏi. vậy là đi đánh hộ chứ ko công tác à? mình có ông chú làm phó tổng ở vinacomin oánh cũng khá hay ko biết giải vừa rồi bác Tú có gặp ko?

trungehutvn

Trung Sỹ
mình thấy trên ảnh công ty vinacomin có bác đang chơi có áo và dáng người y chang bác này nên hỏi. vậy là đi đánh hộ chứ ko công tác à?

Bọn e công tác tại các công ty thuộc Tổng Điện--Vinacomin nên đánh cùng đội tại giải tập đoàn thôi. Khi đánh giải TKV họ chia làm nhiều đối tượng, nhiều lứa tuổi nên chắc ko gặp dc chú anh rồi.

trungehutvn

Trung Sỹ
E thấy bác @trungehutvn giải lần này đánh hay hơn giải lần 1 nhiều quá, ăn cả á quân GC1 bác có bí kíp j o ạ? E học hỏi tí với
Bí kíp gì đâu bạn @giaoluu . May mắn trận đó bác Ngọc phong độ ko cao thôi. Giải GC1 mình ở cùng bảng vơi anh Tuấn và vô địch GC1 nên ko qua dc vòng bảng. Hy vọng giải GC3 vào sâu hơn dc tý.

TuanHai

Thượng Sỹ
Bí kíp gì đâu bạn @giaoluu . May mắn trận đó bác Ngọc phong độ ko cao thôi. Giải GC1 mình ở cùng bảng vơi anh Tuấn và vô địch GC1 nên ko qua dc vòng bảng. Hy vọng giải GC3 vào sâu hơn dc tý.
Ăn được á quân GC1 là hay rồi. Thực ra trình độ cũng không lêch nhau mấy, bản lĩnh 1 chút là thắng thôi. @trungehutvn @giaoluu

Bình luận từ Facebook